8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • La Liga
  • 19:00 - 25/05
    Osasuna
    vs
    Villarreal
  • 21:15 - 25/05
    Real Sociedad
    vs
    Atletico Madrid
  • 23:30 - 25/05
    Rayo Vallecano
    vs
    Athletic Bilbao
  • 23:30 - 25/05
    Almeria
    vs
    Cadiz
  • 02:00 - 26/05
    Real Madrid
    vs
    Real Betis
  • Serie A
  • 22:59 - 25/05
    Juventus
    vs
    Monza
  • 01:45 - 26/05
    AC Milan
    vs
    Salernitana
  • Ngoại Hạng Nga
  • 20:30 - 25/05
    Baltika Kaliningrad
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • 20:30 - 25/05
    Fakel
    vs
    Terek Grozny
  • 20:30 - 25/05
    Krylya Sovetov
    vs
    FK Nizhny Novgorod
  • 20:30 - 25/05
    Zenit St. Petersburg
    vs
    Rostov FK
  • 20:30 - 25/05
    Rubin Kazan
    vs
    FK Sochi
  • 20:30 - 25/05
    Gazovik Orenburg
    vs
    Spartak Moscow
  • 20:30 - 25/05
    FC Krasnodar
    vs
    Dynamo Moscow
  • 20:30 - 25/05
    CSKA Moscow
    vs
    Ural Sverdlovsk Oblast
  • V.League 1
  • 19:15 - 25/05
    Ho Chi Minh
    vs
    Hoang Anh Gia Lai
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 26/05
    Toronto FC
    vs
    FC Cincinnati
  • 06:30 - 26/05
    Montreal Impact
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 26/05
    Atlanta United
    vs
    Los Angeles FC
  • 06:30 - 26/05
    New England Revolution
    vs
    New York City FC
  • 06:30 - 26/05
    Charlotte FC
    vs
    Philadelphia Union
  • 06:30 - 26/05
    Orlando City
    vs
    Columbus Crew
  • 06:30 - 26/05
    DC United
    vs
    Chicago Fire
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 19:00 - 25/05
    Wuhan Three Towns
    vs
    Meizhou Hakka
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 26/05
    Argentinos Juniors
    vs
    River Plate
  • 03:30 - 26/05
    Newells Old Boys
    vs
    Defensa Y Justicia
  • 03:30 - 26/05
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    vs
    San Lorenzo
  • 06:00 - 26/05
    Boca Juniors
    vs
    Talleres Cordoba
  • AFC Champions League
  • 22:59 - 25/05
    Al Ain
    vs
    Yokohama Marinos
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 20:00 - 25/05
    Karagumruk
    vs
    Samsunspor
  • 22:59 - 25/05
    Sivasspor
    vs
    Kayserispor
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 20:00 - 25/05
    Hvidovre IF
    vs
    Lyngby
  • 20:00 - 25/05
    Randers FC
    vs
    Vejle
  • 20:00 - 25/05
    Viborg
    vs
    Odense BK
  • VĐQG Bỉ
  • 01:30 - 26/05
    KAA Gent
    vs
    Sint-Truidense
  • 01:30 - 26/05
    Oud Heverlee
    vs
    Westerlo
  • 01:30 - 26/05
    Mechelen
    vs
    Standard Liege
  • VĐQG Na Uy
  • 22:59 - 25/05
    Fredrikstad
    vs
    Tromso IL
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 01:30 - 26/05
    Young Boys
    vs
    Winterthur
  • 01:30 - 26/05
    Lugano
    vs
    Servette
  • 01:30 - 26/05
    St. Gallen
    vs
    FC Zurich
  • VĐQG Indonesia
  • 19:00 - 25/05
    Bali United
    vs
    Borneo FC
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:00 - 25/05
    El Daklyeh
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 25/05
    Grorud
    vs
    Gjovik Lyn
  • 19:00 - 25/05
    Ullensaker/Kisa IL
    vs
    Kjelsas
  • 20:00 - 25/05
    Strindheim IL
    vs
    Alta
  • 21:00 - 25/05
    Hodd
    vs
    Kvik Halden
  • 21:00 - 25/05
    Notodden FK
    vs
    Orn-Horten
  • 22:59 - 25/05
    Jerv
    vs
    Flekkeroy IL
  • Denmark - 2.Liga
  • 19:00 - 25/05
    Fremad Amager
    vs
    Thisted FC
  • 19:00 - 25/05
    HIK Hellerup
    vs
    Brabrand
  • 19:00 - 25/05
    Skive IK
    vs
    FA 2000
  • Poland Division 2
  • 19:00 - 25/05
    Chojniczanka Chojnice
    vs
    Olimpia Elblag
  • 19:00 - 25/05
    Hutnik Krakow
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • 19:00 - 25/05
    KP Calisia Kalisz
    vs
    Skra Czestochowa
  • 19:00 - 25/05
    LKS Lodz II
    vs
    GKS Jastrzebie
  • 19:00 - 25/05
    Polonia Bytom
    vs
    Lech II Poznan
  • 19:00 - 25/05
    Sandecja Nowy Sacz
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 19:00 - 25/05
    OKS Stomil Olsztyn
    vs
    Radunia Stezyca
  • 19:00 - 25/05
    Stal Stalowa Wola
    vs
    Zaglebie Lubin B
  • 19:00 - 25/05
    Wisla Pulawy
    vs
    Pogon Siedlce
  • Latvia Division 2
  • 19:00 - 25/05
    Rezekne/BJSS
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • 21:00 - 25/05
    JDFS Alberts
    vs
    Saldus SS/Leevon
  • FNL 2
  • 19:00 - 25/05
    Dinamo Saint Petersburg
    vs
    Saturn Moscow
  • 20:00 - 25/05
    FK Volna Nizhegorodskaya
    vs
    FK Orenburg-2
  • 21:00 - 25/05
    Dinamo Makhachkala B
    vs
    FK Kuban Kholding
  • 21:00 - 25/05
    FK Rostov-2
    vs
    FK Astrakhan
  • 21:00 - 25/05
    Rubin Yalta
    vs
    FC Sevastopol
  • 22:00 - 25/05
    Druzhba Maykop
    vs
    Legion Dynamo
  • Giao Hữu CLB
  • 19:00 - 25/05
    NEC FC Bugolobi
    vs
    Airtel Kitara FC
  • 00:00 - 26/05
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Monaco
  • Denmark Division 3
  • 19:00 - 25/05
    Naesby
    vs
    BK Avarta
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 19:00 - 25/05
    Dalkurd FF
    vs
    IK Franke
  • 19:00 - 25/05
    Hudiksvalls ABK
    vs
    Viggbyholms
  • 19:00 - 25/05
    Hassleholms IF
    vs
    IFK Berga
  • 19:00 - 25/05
    BK Forward
    vs
    IK Kongahalla
  • 19:00 - 25/05
    IFK Skovde FK
    vs
    Kumla
  • 19:00 - 25/05
    Bodens BK
    vs
    IF Algarna
  • 20:00 - 25/05
    Jarfalla
    vs
    FC Gute
  • 21:00 - 25/05
    Gottne IF
    vs
    Froso IF
  • 21:00 - 25/05
    Ytterhogdal IK
    vs
    IFK Ostersunds
  • 21:00 - 25/05
    Ockero
    vs
    Varbergs GIF FK
  • 21:00 - 25/05
    Husqvarna
    vs
    Bergdalens IK
  • 21:00 - 25/05
    Sandvikens AIK FK
    vs
    Enkoping
  • 21:00 - 25/05
    Falu BS FK
    vs
    Skiljebo SK
  • 21:00 - 25/05
    IF Lodde
    vs
    IFK Karlshamn
  • 22:59 - 25/05
    Syrianska Eskilstuna IF
    vs
    Nykopings BIS
  • Hungary U19 A League
  • 19:00 - 25/05
    Kisvarda FC U19
    vs
    Ferencvarosi U19
  • Lithuania - 2.Division
  • 19:00 - 25/05
    Atomsfera Mazeikiai
    vs
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
  • 20:00 - 25/05
    FK Riteriai
    vs
    FK Minija
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 25/05
    FC Baranovichi
    vs
    FK Bumprom
  • 20:00 - 25/05
    Shakhter Soligorsk II
    vs
    FK Orsha
  • 22:00 - 25/05
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Volna Pinsk
  • Czech Republic Cambrinus Liga Women
  • 19:00 - 25/05
    Slavia Praha (W)
    vs
    Slovacko (W)
  • Ethiopia Premier League
  • 19:00 - 25/05
    Ethiopia Nigd Bank
    vs
    Fasil Kenema
  • 22:00 - 25/05
    Sidama Bunna
    vs
    Kedus Giorgis
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 25/05
    Thimphu City
    vs
    BFF Academy U19
  • Finland Kolmonen
  • 19:00 - 25/05
    LPS Helsinki
    vs
    Toolon Taisto
  • 19:00 - 25/05
    TP-49
    vs
    PP-70
  • 19:30 - 25/05
    Ponnistajat
    vs
    MPS Helsinki
  • 21:00 - 25/05
    EPS Reservi
    vs
    GrIFK Reservi
  • Finland Women League 1
  • 19:00 - 25/05
    KTP Kotka (W)
    vs
    Lahti s (W)
  • 22:59 - 25/05
    Ilves II (W)
    vs
    Ilott (W)
  • Austria Landesliga
  • 19:00 - 25/05
    Sportunion Mauer
    vs
    FC 1980 Wien
  • 19:00 - 25/05
    SV Dellach Gail
    vs
    TSU Matrei
  • 20:00 - 25/05
    UFV Thalgau
    vs
    SC Golling
  • 22:00 - 25/05
    WSPG Wels II
    vs
    Union Weisskirchen
  • 22:59 - 25/05
    SC Pinkafeld
    vs
    Parndorf
  • Poland III Liga
  • 19:00 - 25/05
    LKS Lomza
    vs
    Mlawianka Mlawa
  • 20:00 - 25/05
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    vs
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
  • 20:00 - 25/05
    Garbarnia Krakow
    vs
    Podlasie Biala Podlaska
  • 21:00 - 25/05
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 21:30 - 25/05
    Gedania Gdansk II
    vs
    Gryf Wejherowo
  • 22:00 - 25/05
    KS Polonia Sroda Wlkp
    vs
    Vineta Wolin
  • 22:00 - 25/05
    Olimpia Olsztynek
    vs
    Granica Ketrzyn
  • 22:00 - 25/05
    Sieradz
    vs
    Bron Radom
  • 22:00 - 25/05
    Unia Skierniewice
    vs
    Pilica Bialobrzegi
  • 22:00 - 25/05
    Star Starachowice
    vs
    Unia Tarnow
  • 22:00 - 25/05
    Sokol Kleczew
    vs
    Unia Swarzedz
  • 22:00 - 25/05
    Flota Swinoujscie
    vs
    Cartusia
  • 22:00 - 25/05
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    Gwarek Tarnowskie Gory
  • 22:00 - 25/05
    Chelmianka Chelm
    vs
    KS Wiazownica
  • 22:00 - 25/05
    Czarni Polaniec
    vs
    Wisloka Debica
  • 22:00 - 25/05
    Unia Turza Slaska
    vs
    LKS Goczalkowice Zdroj
  • 22:00 - 25/05
    Sokol Sieniawa
    vs
    Avia Swidnik
  • 22:00 - 25/05
    Elana Torun
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 22:59 - 25/05
    Victoria Sulejowek
    vs
    Concordia Elblag
  • 22:59 - 25/05
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    vs
    GKS Belchatow
  • Germany Oberliga NOFV
  • 19:00 - 25/05
    TSV Dachau 1865
    vs
    Gundelfingen
  • 19:00 - 25/05
    Wurzburger FV
    vs
    TSV Nurnberg Buch
  • 20:00 - 25/05
    Waldgirmes
    vs
    FC Giessen
  • 20:00 - 25/05
    FC 1906 Erlensee
    vs
    FC Hanau 93
  • 20:00 - 25/05
    Bayern Alzenau
    vs
    TuS Dietkirchen
  • 21:00 - 25/05
    TuS Harsefeld
    vs
    FC Worpswede
  • 21:00 - 25/05
    VfR Garching
    vs
    TSV Seebach
  • Philippines UFL
  • 19:00 - 25/05
    Davao Aguilas
    vs
    Garelli United
  • Denmark - 4.Liga
  • 19:00 - 25/05
    AB Tarnby
    vs
    Ringsted
  • 19:00 - 25/05
    Fjordager IF
    vs
    Vinder Vatanspor-VRI
  • 19:00 - 25/05
    Greve Fodbold
    vs
    Ledoje-Smorum Fodbold
  • 19:00 - 25/05
    Herlev IF
    vs
    Slagelse BI
  • 21:00 - 25/05
    Skjold
    vs
    Tarnby FF
  • 21:00 - 25/05
    Hedensted
    vs
    Ringkobing
  • Croatia U19 League
  • 19:00 - 25/05
    Dinamo Zagreb U19
    vs
    ZNK Osijek U19
  • 20:00 - 25/05
    HNK Gorica U19
    vs
    Mladost Zdralovi U19
  • 22:00 - 25/05
    HNK Cibalia U19
    vs
    Slaven Belupo U19
  • Algeria Womens League
  • 19:00 - 25/05
    ASE Alger Centre (W)
    vs
    JF Khroub(W)
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 19:00 - 25/05
    Khosilot Parkhar
    vs
    CSKA Pamir Dushanbe
  • 19:00 - 25/05
    Khujand
    vs
    Ravshan Kulob
  • 20:00 - 25/05
    FC Kuktosh
    vs
    FC Istaravshan
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 25/05
    Defensa y Justicia U20
    vs
    Godoy Cruz U20
  • 19:00 - 25/05
    Banfield U20
    vs
    Belgrano U20
  • 19:00 - 25/05
    Central Cordoba SdE U20
    vs
    Rosario Central U20
  • 19:00 - 25/05
    Boca Juniors U20
    vs
    Velez Sarsfield U20
  • 19:00 - 25/05
    Independiente Rivadavia U20
    vs
    CA Platense U20
  • 19:00 - 25/05
    Newells U20
    vs
    Gimnasia LP U20
  • 19:00 - 25/05
    CA Huracan U20
    vs
    River Plate U20
  • 19:00 - 25/05
    Estudiantes La Plata U20
    vs
    Racing Club U20
  • 19:00 - 25/05
    Club Atlético Independiente U20
    vs
    Barracas Central U20
  • 19:00 - 25/05
    Sarmiento U20
    vs
    Union Santa Fe U20
  • 19:00 - 25/05
    Argentinos Jrs U20
    vs
    San Lorenzo U20
  • 19:00 - 25/05
    Instituto AC Cordoba U20
    vs
    Deportivo Riestra U20
  • 19:00 - 25/05
    CA Tigre U20
    vs
    Atletico Tucuman U20
  • 19:00 - 25/05
    CA Talleres de Cordoba U20
    vs
    Lanus U20
  • Austrian Matches
  • 19:00 - 25/05
    SV Edelstauden
    vs
    USV Vasoldsberg
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 25/05
    Sandvikens
    vs
    froya
  • 19:00 - 25/05
    Bjarg
    vs
    Asane Fotball B
  • 19:00 - 25/05
    Nordstrand
    vs
    Baerum SK
  • 19:00 - 25/05
    Oppsal
    vs
    Ullern FC
  • 19:00 - 25/05
    Odd Grenland 2
    vs
    Madla IL
  • 19:00 - 25/05
    Start Kristiansand B
    vs
    Pors Grenland
  • 19:00 - 25/05
    Stord IL
    vs
    Fana
  • 20:00 - 25/05
    Verdal
    vs
    Rana FK
  • 20:00 - 25/05
    Elverum
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:00 - 25/05
    Ready
    vs
    Lokomotiv Oslo
  • 20:00 - 25/05
    Gjelleraasen IL
    vs
    Spjelkavik
  • 20:00 - 25/05
    Aalesund FK B
    vs
    Funnefoss/Vormsund
  • 20:00 - 25/05
    Forde
    vs
    Loddefjord
  • 20:00 - 25/05
    Byasen Toppfot
    vs
    Tiller
  • 20:00 - 25/05
    Askollen
    vs
    Flint
  • 20:00 - 25/05
    Askoy FK
    vs
    Os Turn Fotball
  • 20:00 - 25/05
    Sandnes B
    vs
    Mandalskameratene
  • 20:00 - 25/05
    Sandefjord B
    vs
    Vigor
  • 20:00 - 25/05
    Brodd
    vs
    Vindbjart
  • 21:00 - 25/05
    IF Floya
    vs
    Honefoss BK
  • 21:00 - 25/05
    Staal Jorpeland
    vs
    Fram Larvik
  • 22:00 - 25/05
    HamKam B
    vs
    Fyllingsdalen
  • VĐQG Malaysia
  • 19:15 - 25/05
    Sabah
    vs
    Kuching FA
  • 20:00 - 25/05
    PDRM
    vs
    Penang
  • VĐQG Ukraina
  • 19:30 - 25/05
    Zorya
    vs
    Kolos Kovalyovka
  • 19:30 - 25/05
    Chernomorets Odessa
    vs
    Dnipro-1
  • 19:30 - 25/05
    Kryvbas
    vs
    FC Mynai
  • 19:30 - 25/05
    Metalist 1925 Kharkiv
    vs
    Veres
  • 19:30 - 25/05
    Obolon Kiev
    vs
    PFC Oleksandria
  • 19:30 - 25/05
    Rukh Vynnyky
    vs
    Dynamo Kyiv
  • 19:30 - 25/05
    Polissya Zhytomyr
    vs
    FC Shakhtar Donetsk
  • Hạng Nhất Séc
  • 19:30 - 25/05
    Preddie J
    vs
    Karlovy Vary Dvory
  • 20:00 - 25/05
    Banik Most-Sous
    vs
    FK Prepere
  • 22:00 - 25/05
    Zivanice
    vs
    SK Zapy
  • 22:00 - 25/05
    Frydlant
    vs
    Blansko
  • 22:00 - 25/05
    Hodonin Sardice
    vs
    TJ Tatran Bohunice
  • 22:00 - 25/05
    Slovan Rosice
    vs
    Zlinsko
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 25/05
    Silver Strikers
    vs
    Karonga United
  • Italian Youth League B
  • 19:30 - 25/05
    Udinese U20
    vs
    Ascoli Youth
  • Romania Liga 4
  • 19:30 - 25/05
    Juventus Bucuresti
    vs
    ACS FC Dinamo Bucuresti
  • 22:00 - 25/05
    CS Progresul Bucuresti 2005
    vs
    CSU Stiinta Bucuresti
  • Iceland Women Division 1
  • 19:30 - 25/05
    HK Kopavogur (W)
    vs
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
  • Croatia 2.HNL
  • 19:50 - 25/05
    HNK Sibenik
    vs
    NK Dubrava Zagreb
  • 22:30 - 25/05
    NK Dugopolje
    vs
    NK Orijent Rijeka
  • 22:30 - 25/05
    NK Jarun
    vs
    NK Croatia Zmijavci
  • Sweden Division 1
  • 20:00 - 25/05
    Umea FC
    vs
    Vasalunds IF
  • 21:00 - 25/05
    Falkenberg
    vs
    Oskarshamns AIK
  • 21:00 - 25/05
    Assyriska United IK
    vs
    IF Karlstad Fotboll
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 20:00 - 25/05
    SJK Akatemia B
    vs
    Kuopion Elo
  • 20:00 - 25/05
    Jakobstads Bollklubb
    vs
    OTP
  • 20:00 - 25/05
    Futura Porvoo
    vs
    Lahden Reipas
  • 20:00 - 25/05
    Honka Espoo
    vs
    TPV Tampere
  • 21:00 - 25/05
    EBK
    vs
    HJS Akatemia
  • 21:00 - 25/05
    TP47 Tornio
    vs
    GBK Kokkola
  • 21:00 - 25/05
    PEPO Lappeenranta
    vs
    PPJ Akatemia
  • Women Norwegian Toppserien
  • 20:00 - 25/05
    Arna Bjornar (W)
    vs
    Rosenborg BK (W)
  • 20:00 - 25/05
    SK Brann (W)
    vs
    Stabaek (W)
  • 20:00 - 25/05
    LSK Kvinner (W)
    vs
    Roa (W)
  • 20:00 - 25/05
    Lyn (W)
    vs
    Kolbotn (W)
  • 20:30 - 25/05
    Valerenga (W)
    vs
    Aasane (W)
  • FNL Nga
  • 20:00 - 25/05
    Dinamo Briansk
    vs
    FK Kaluga
  • 20:00 - 25/05
    Avangard
    vs
    Mashuk-KMV
  • Iceland Division 1
  • 20:00 - 25/05
    Afturelding
    vs
    Grindavik
  • 21:00 - 25/05
    Grotta Seltjarnarnes
    vs
    Leiknir Reykjavik
  • 21:00 - 25/05
    Thor Akureyri
    vs
    Keflavik
  • 22:00 - 25/05
    IR Reykjavik
    vs
    Dalvik Reynir
  • 22:59 - 25/05
    UMF Njardvik
    vs
    IBV Vestmannaeyjar
  • VĐQG Latvia
  • 20:00 - 25/05
    Metta/LU Riga
    vs
    Grobina
  • 22:00 - 25/05
    Tukums-2000
    vs
    Rigas Futbola skola
  • VĐQG Lithuania
  • 20:00 - 25/05
    Hegelmann Litauen
    vs
    Dziugas Telsiai
  • 22:59 - 25/05
    FK Panevezys
    vs
    Kauno Zalgiris
  • Ngoại hạng Nam Phi
  • 20:00 - 25/05
    AmaZulu
    vs
    Lamontville Golden Arrows
  • 20:00 - 25/05
    Cape Town Spurs
    vs
    Kaizer Chiefs
  • 20:00 - 25/05
    Chippa United
    vs
    Sekhukhune United
  • 20:00 - 25/05
    Mamelodi Sundowns
    vs
    Cape Town City
  • 20:00 - 25/05
    Polokwane City FC
    vs
    TS Galaxy
  • 20:00 - 25/05
    Moroka Swallows
    vs
    Royal AM
  • 20:00 - 25/05
    Richards Bay
    vs
    Stellenbosch FC
  • 20:00 - 25/05
    Orlando Pirates
    vs
    Supersport United
  • Sweden Damallsvenskan
  • 20:00 - 25/05
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Linkopings (W)
  • Swden Women Divi.1
  • 20:00 - 25/05
    Eskilstuna United (W)
    vs
    Alingsas (W)
  • 21:00 - 25/05
    Mallbackens IF (W)
    vs
    IFK Kalmar (W)
  • Syrian Youth League
  • 20:00 - 25/05
    Tishreen U23
    vs
    Al Wathba SC U23
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 25/05
    CA Juventud
    vs
    La Luz
  • 02:45 - 26/05
    Oriental
    vs
    Rentistas
  • 06:45 - 26/05
    Albion FC
    vs
    Colon CF
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 25/05
    Power Dynamos
    vs
    Mufulira Wanderers
  • 20:00 - 25/05
    Nkwazi
    vs
    Prison Leopards FC
  • The women league of Argentina
  • 20:00 - 25/05
    Boca Juniors (W)
    vs
    Ferro Carril Oeste (W)
  • 21:00 - 25/05
    Huracan (W)
    vs
    CA Estudiantes Caseros (W)
  • 22:00 - 25/05
    Excursionistas (W)
    vs
    CA Independiente (W)
  • 01:00 - 26/05
    Racing Club (W)
    vs
    Banfield (W)
  • 01:00 - 26/05
    Social Atletico Television (W)
    vs
    San Lorenzo (W)
  • Republic of Ireland National League Women
  • 20:00 - 25/05
    Shelbourne (W)
    vs
    Cork City (W)
  • 22:59 - 25/05
    Peamount Utd (W)
    vs
    DLR Waves (W)
  • 00:00 - 26/05
    Wexford Youths (W)
    vs
    FC Treaty United (W)
  • 01:00 - 26/05
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Yalong City (W)
  • 01:35 - 26/05
    Shamrock Rovers (W)
    vs
    Galway LFC (W)
  • Tanzania Ligue 1
  • 20:00 - 25/05
    Ihefu SC
    vs
    Dodoma Jiji FC
  • 20:00 - 25/05
    Azam
    vs
    Kagera Sugar
  • 20:00 - 25/05
    Namungo FC
    vs
    Tanzania Prisons
  • Kosovo Superliga
  • 20:00 - 25/05
    KF Ballkani
    vs
    Prishtina
  • 20:00 - 25/05
    KF Liria Prizren
    vs
    KF Llapi
  • 20:00 - 25/05
    KF Drita Gjilan
    vs
    Malisheva
  • 20:00 - 25/05
    KF Dukagjini
    vs
    Gjilani
  • 20:00 - 25/05
    KF Fushe Kosova
    vs
    KF Feronikeli
  • Botswana Premier League
  • 20:00 - 25/05
    Masitaoka FC
    vs
    Morupule Wanderers FC
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 20:00 - 25/05
    Boston City FC Brasil U20
    vs
    Betim FC U20
  • 01:00 - 26/05
    America MG (Youth)
    vs
    Santarritense U20
  • 01:00 - 26/05
    Cruzeiro (Youth)
    vs
    Athletic Club MG U20
  • Faroe Islands Division 1
  • 20:00 - 25/05
    KI Klaksvik II
    vs
    TB/FCS/Royn
  • South Africa League Women
  • 20:00 - 25/05
    Mathaithai FC (W)
    vs
    NWU Vaal FC (W)
  • Burundi Cup
  • 20:00 - 25/05
    Rukinzo FC
    vs
    Le Messager Ngozi
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 25/05
    bis SC U20
    vs
    Santa Cruz PE U20
  • 20:00 - 25/05
    Vitoria Salvador (Youth)
    vs
    Conquista U20
  • 01:00 - 26/05
    AE Guarani de Paripueira U20
    vs
    Grota do Facao U20
  • 01:00 - 26/05
    Juazeirense U20
    vs
    Estrela de Marco U20
  • 01:00 - 26/05
    Itabuna U20
    vs
    Bahia (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Goianiense U20
    vs
    Guanabara City U20
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Torres PE U20
    vs
    America PE Youth
  • 01:00 - 26/05
    Sport Club Recife Youth
    vs
    Ipojuca AC U20
  • 01:00 - 26/05
    Central PE U20
    vs
    Belo Jardim PE U20
  • 01:00 - 26/05
    Goias (Youth)
    vs
    Aparecida EC U20
  • 01:00 - 26/05
    Santa Fe PE U20
    vs
    Sete de Setembro PE Youth
  • 01:00 - 26/05
    Barra SC U20
    vs
    Nacao Esportes U20
  • 03:30 - 26/05
    Joinville SC Youth
    vs
    Avai (Youth)
  • Mozambique Championship
  • 20:00 - 25/05
    Black Bulls
    vs
    Brera Tchumene
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 20:00 - 25/05
    Polonia Warszawa (Youth)
    vs
    Widzew lodz (Youth)
  • Finland Women Premier League
  • 20:00 - 25/05
    HPS (W)
    vs
    PK Keski Uusimaa (W)
  • 20:00 - 25/05
    Ilves Tampere (W)
    vs
    KuPs (W)
  • 21:00 - 25/05
    Aland United (W)
    vs
    PK-35 RY (W)
  • V.League 3
  • 20:00 - 25/05
    Modena U19
    vs
    Pro Vercelli U19
  • 20:00 - 25/05
    Virtus Verona U19
    vs
    Mantova U19
  • Slovakia I Liga Women
  • 20:00 - 25/05
    FC Tatran Presov (W)
    vs
    SKF Zilina (W)
  • 22:30 - 25/05
    TJ Spartak Myjava(W)
    vs
    Dukla Banska Bystrica (W)
  • Ethiopia Premier League Women
  • 20:00 - 25/05
    Ethiopia Nigd Bank (W)
    vs
    Hawassa City Fc (W)
  • UAE Pro-League
  • 20:15 - 25/05
    Ittihad Kalba
    vs
    Banni Yas
  • Zanzibar Premier League
  • 20:15 - 25/05
    New City FC
    vs
    Kundemba FC
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 25/05
    ADO '20
    vs
    Quick Boys
  • 20:30 - 25/05
    AFC
    vs
    FC Lisse
  • 20:30 - 25/05
    De Treffers
    vs
    Spakenburg
  • 20:30 - 25/05
    Excelsior Maassluis
    vs
    ACV Assen
  • 20:30 - 25/05
    GVVV Veenendaal
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:30 - 25/05
    Koninklijke HFC
    vs
    Almere City Youth
  • 20:30 - 25/05
    Katwijk
    vs
    HHC Hardenberg
  • 20:30 - 25/05
    Rijnsburgse Boys
    vs
    Noordwijk
  • 20:30 - 25/05
    Scheveningen
    vs
    Kozakken Boys
  • Greece National B
  • 20:30 - 25/05
    Kallithea
    vs
    Kalamata AO
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 20:30 - 25/05
    Shirak
    vs
    FC Pyunik
  • 20:30 - 25/05
    FC Noah
    vs
    FC West Armenia
  • Denmark Womans League
  • 20:30 - 25/05
    Nordsjaelland (W)
    vs
    Fortuna Hjorring (W)
  • 21:00 - 25/05
    Odense BK (W)
    vs
    Naestved HG (W)
  • Holland Derde Divisie
  • 20:30 - 25/05
    Harkemase Boys
    vs
    VV Sint Bavo
  • 22:59 - 25/05
    GVV Unitas
    vs
    SV Oss 20
  • 22:59 - 25/05
    RKSV Groene Ster
    vs
    Gemert
  • 22:59 - 25/05
    UNA
    vs
    SteDoCo
  • 22:59 - 25/05
    AWC Wijchen
    vs
    Meerssen
  • Germany Landespokal
  • 20:45 - 25/05
    Rot-Weiss Essen
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:45 - 25/05
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    Vfr Aalen
  • 20:45 - 25/05
    Dynamo Dresden
    vs
    Erzgebirge Aue
  • 20:45 - 25/05
    Energie Cottbus
    vs
    SV Babelsberg 03
  • 21:45 - 25/05
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    Kickers Offenbach
  • 21:45 - 25/05
    Arminia Bielefeld
    vs
    SC Verl
  • 21:45 - 25/05
    Wurzburger Kickers
    vs
    Ingolstadt
  • VĐQG Phần Lan
  • 21:00 - 25/05
    HJK Helsinki
    vs
    Ilves Tampere
  • VĐQG Thụy Điển
  • 21:00 - 25/05
    GAIS
    vs
    Hacken
  • 22:30 - 25/05
    Mjallby AIF
    vs
    Djurgardens
  • England FA Cup
  • 21:00 - 25/05
    Manchester City
    vs
    Manchester United
  • Scotland FA Cup
  • 21:00 - 25/05
    Celtic FC
    vs
    Glasgow Rangers
  • Uzbek League
  • 21:00 - 25/05
    Nasaf Qarshi
    vs
    Dinamo Samarqand
  • 21:00 - 25/05
    Pakhtakor
    vs
    Qizilqum Zarafshon
  • Algeria U20 Youth League
  • 21:00 - 25/05
    Paradou AC U21
    vs
    US Souf U21
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 25/05
    Hafnarfjordur (W)
    vs
    Vikingur Reykjavik (W)
  • 21:00 - 25/05
    Keflavik (W)
    vs
    Trottur Reykjavik (W)
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 21:00 - 25/05
    Chertanovo Moscow (W)
    vs
    Krylya Sovetov Samara (W)
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 25/05
    3 De Febrero
    vs
    Deportivo Carapegua
  • 21:00 - 25/05
    Encarnacion FC
    vs
    Deportivo Recoleta
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 25/05
    Fjardabyggd Leiknir
    vs
    Reynir Sandgerdi
  • 22:00 - 25/05
    Vikingur Olafsvik
    vs
    UMF Selfoss
  • 22:30 - 25/05
    KFR Aegir
    vs
    HotturHuginn
  • 00:00 - 26/05
    Kormakur
    vs
    Haukar Hafnarfjordur
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 25/05
    Ellidi
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 22:59 - 25/05
    IH Hafnarfjordur
    vs
    Magni
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 21:00 - 25/05
    Pacos Ferreira B U19
    vs
    Valadares Gaia FC U19
  • 21:00 - 25/05
    Lank Vilaverdense U19
    vs
    Aves U19
  • 22:59 - 25/05
    FafeU19
    vs
    Vianense U19
  • 22:59 - 25/05
    AC Marinhense U19
    vs
    SC Leira Marrazes U19
  • 22:59 - 25/05
    Alcochetense U19
    vs
    Sacavenense U19
  • 22:59 - 25/05
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Fatima U19
  • 22:59 - 25/05
    Merelinense U19
    vs
    Moreirense U19
  • 22:59 - 25/05
    SU Sintrense U19
    vs
    Caldas SC U19
  • 22:59 - 25/05
    SC Espinho U19
    vs
    Amarante U19
  • 22:59 - 25/05
    Academica Coimbra U19
    vs
    Alverca U19
  • 22:59 - 25/05
    Beira Mar U19
    vs
    GD Estoril-Praia U19
  • 22:59 - 25/05
    Belenenses U19
    vs
    Vitoria FC Setubal U19
  • 22:59 - 25/05
    Rio Ave U19
    vs
    Lusitania Lourosa U19
  • 22:59 - 25/05
    Maritimo U19
    vs
    Boavista U19
  • 22:59 - 25/05
    Gil Vicente U19
    vs
    Pacos Ferreira U19
  • 22:59 - 25/05
    Vizela U19
    vs
    Chaves U19
  • 22:59 - 25/05
    FC Famalicao U19
    vs
    Vitoria SC Guimaraes U19
  • 22:59 - 25/05
    Braga U19
    vs
    Academico Viseu U19
  • 22:59 - 25/05
    SC Farense U19
    vs
    FC Porto U19
  • 22:59 - 25/05
    Gondomar U19
    vs
    Sanjoanense U19
  • Moldovan women\'s football league
  • 21:00 - 25/05
    Agarista CSF Anenii Noi (W)
    vs
    FC Chisinau (W)
  • Switzerland Promotion League
  • 21:00 - 25/05
    FC Munsingen
    vs
    SV Muttenz
  • 21:00 - 25/05
    FC Gossau
    vs
    FC Kosova Zurich
  • 21:00 - 25/05
    FC Mendrisio Stabio
    vs
    SV Hongg
  • 21:00 - 25/05
    Taverne
    vs
    Freienbach
  • 21:00 - 25/05
    SC Cham
    vs
    FC Paradiso
  • 21:00 - 25/05
    Delemont
    vs
    FC Rapperswil-Jona
  • 21:00 - 25/05
    Etoile Carouge
    vs
    FC St.Gallen U21
  • 21:00 - 25/05
    Kriens
    vs
    Basuli B team
  • 21:00 - 25/05
    Lugano U21
    vs
    FC Luzern U21
  • 21:00 - 25/05
    Servette U21
    vs
    Young Boys U21
  • 21:00 - 25/05
    Bavois
    vs
    Bulle
  • 21:00 - 25/05
    Biel Bienne
    vs
    Breitenrain
  • 21:00 - 25/05
    Bruhl SG
    vs
    Zurich B team
  • Austrian 3.Liga
  • 21:00 - 25/05
    Rapid Vienna (Youth)
    vs
    Favoritner AC
  • 21:00 - 25/05
    Mauerwerk
    vs
    Team Wiener Linien
  • 21:00 - 25/05
    Wiener Viktoria
    vs
    SR Donaufeld Wien
  • 22:00 - 25/05
    SV Austria Salzburg
    vs
    SC Imst
  • 22:00 - 25/05
    VfB Hohenems
    vs
    FC Wolfurt
  • 22:00 - 25/05
    St. Johann
    vs
    Rheindorf Altach B
  • 22:30 - 25/05
    SV Leobendorf
    vs
    SV Oberwart
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 25/05
    CD Torre Fuerte
    vs
    Ciudad Nueva Santa Cruz
  • 22:00 - 25/05
    Virgen de Chijipata
    vs
    Sporting Coroico
  • 22:59 - 25/05
    Pasion Celeste
    vs
    Tiquipaya
  • 02:00 - 26/05
    Nacional Sucre
    vs
    Real Monteagudo
  • 02:00 - 26/05
    Real Potosi
    vs
    Club Atletico Luis Pavia
  • 02:30 - 26/05
    El Tejar
    vs
    Deportivo FATIC
  • 02:30 - 26/05
    Pumas Chapacos
    vs
    CD Municipal Tarija
  • 02:30 - 26/05
    Cultural Deportivo Amanecer
    vs
    CD Nueva Cliza
  • 02:50 - 26/05
    Club Municipal Colcapirhua
    vs
    Cala Cala
  • United Arab Emirates U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Nasr(KSA) U21
    vs
    Emirates Club U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Jazira(UAE) U21
    vs
    Hatta Dubai U21
  • 21:15 - 25/05
    Khor Fakkan U21
    vs
    Al Wahda Abu Dhabi U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Sharjah U21
    vs
    Ajman Club U21
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 21:30 - 25/05
    Emmen
    vs
    NAC Breda
  • 01:00 - 26/05
    Excelsior SBV
    vs
    ADO Den Haag
  • VĐQG Slovakia
  • 21:30 - 25/05
    Michalovce
    vs
    FC Artmedia Petrzalka
  • Professional Tunisian League 1
  • 21:30 - 25/05
    ES du Sahel
    vs
    Stade tunisien
  • Angola Girabola League
  • 21:30 - 25/05
    Kabuscorp do Palanca
    vs
    Progresso da Lunda Sul
  • Cameroon Cup
  • 21:30 - 25/05
    Stade Renard de Melong
    vs
    Union Douala
  • Romania - Liga 3 Seria
  • 21:30 - 25/05
    Bucovina Radauti
    vs
    CSM Focsani
  • 21:30 - 25/05
    CS Dinamo Bucuresti
    vs
    Dunarea Calarasi
  • 21:30 - 25/05
    FC Bihor Oradea
    vs
    ACSO Filiasi
  • 21:30 - 25/05
    Afumati
    vs
    Gloria Popesti-Leordeni
  • 21:30 - 25/05
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    vs
    Sighetu Marmatiei
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 21:30 - 25/05
    Limianos
    vs
    Amarante
  • 21:30 - 25/05
    S. Joao Ver
    vs
    Pevidem SC
  • 21:30 - 25/05
    Vitoria Setubal
    vs
    Lusitano GC Moncarapachense
  • Professional Tunisian League 2
  • 21:30 - 25/05
    Stade Gabesien
    vs
    Chebba
  • 21:30 - 25/05
    Rejiche
    vs
    Esperance Sportive Zarzis
  • 21:30 - 25/05
    Espoir Rogba
    vs
    E. M. Mahdia
  • 21:30 - 25/05
    Oceano Kerkennah
    vs
    AS Djelma
  • 21:30 - 25/05
    CO Medenine
    vs
    AS Gabes
  • 21:30 - 25/05
    SC Moknine
    vs
    Jerba Midoun
  • Czech Republic 2.Liga
  • 22:00 - 25/05
    Dukla Prague
    vs
    Sparta Praha B
  • 22:00 - 25/05
    Slavia Kromeriz
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 22:00 - 25/05
    Lisen
    vs
    Chrudim
  • 22:00 - 25/05
    Opava
    vs
    Vysocina jihlava
  • 22:00 - 25/05
    Marila Pribram
    vs
    Vyskov
  • 22:00 - 25/05
    Sigma Olomouc B
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 22:00 - 25/05
    FK Graffin Vlasim
    vs
    Brno
  • 22:00 - 25/05
    Viktoria Zizkov
    vs
    SK Prostejov
  • Hungary NB Ⅱ
  • 22:00 - 25/05
    Kozarmisleny SE
    vs
    Nyiregyhaza
  • Hạng Nhất Croatia
  • 22:00 - 25/05
    NK Varteks Varazdin
    vs
    ZNK Osijek
  • 00:00 - 26/05
    NK Lokomotiva Zagreb
    vs
    Hajduk Split
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 22:00 - 25/05
    FC Neftci Baku
    vs
    Sabah FK Baku
  • 22:00 - 25/05
    Standard Sumgayit
    vs
    Qabala
  • 22:00 - 25/05
    Zira FK
    vs
    Sabail
  • Slovakia 3.Liga
  • 22:00 - 25/05
    Lipany
    vs
    TJ Banik Kalinovo
  • 22:00 - 25/05
    Namestovo
    vs
    Partizan Bardejov
  • 22:00 - 25/05
    MFK Vranov nad Topou
    vs
    FTC Filakovo
  • 22:00 - 25/05
    OK castkovce
    vs
    RSC Hamsik Academy
  • 22:00 - 25/05
    MFK Dubnica nad Vahom
    vs
    Raca Bratislava
  • 22:00 - 25/05
    Galanta
    vs
    Slovan Duslo Sala
  • 22:00 - 25/05
    Banik Lehota Pod Vtacnikom
    vs
    MFK Lokomotiva Zvolen
  • 22:00 - 25/05
    Malacky
    vs
    Nove Mesto
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 22:00 - 25/05
    Leganes B
    vs
    Las Rozas
  • 22:30 - 25/05
    CD Cortes
    vs
    CD Huarte
  • 22:30 - 25/05
    SD Torina
    vs
    Atletico Albericia
  • 22:59 - 25/05
    CD Ardoi Draw
    vs
    Pena Sport
  • 22:59 - 25/05
    SD Laredo
    vs
    CF Vimenor
  • 22:59 - 25/05
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    Las Palmas Atletico
  • 22:59 - 25/05
    CD Ebro
    vs
    Epila CF
  • 00:00 - 26/05
    Cazalegas
    vs
    Quintanar Del Rey
  • 00:30 - 26/05
    SD Beasain
    vs
    SD Deusto
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 25/05
    Duhok
    vs
    Naft Al Junoob
  • 22:00 - 25/05
    Al Shorta
    vs
    Al Qasim Sport Club
  • 00:30 - 26/05
    Naft Alwasat
    vs
    Al Karkh
  • 00:30 - 26/05
    AI Kahrabaa
    vs
    AL Minaa
  • Serbia Prva Liga
  • 22:00 - 25/05
    OFK Beograd
    vs
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
  • Czech Group D League
  • 22:00 - 25/05
    SK Batov
    vs
    FC Kostelec Na Hane
  • Ghana Division 1
  • 22:00 - 25/05
    Young Redbull FC
    vs
    Cape Coast Ebusua Dwarfs
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 25/05
    Universidad de Concepcion (W)
    vs
    Universidad de Chile (W)
  • 22:59 - 25/05
    Everton de Vina (W)
    vs
    Santiago Morning (W)
  • Ecuador Primera Women
  • 22:00 - 25/05
    Macara (W)
    vs
    EL Nacional (W)
  • 02:00 - 26/05
    Leones del Norte (W)
    vs
    Barcelona Guayaquil (W)
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 22:00 - 25/05
    Pobeda Prilep
    vs
    FK Kumanovo
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 25/05
    Accra Lions
    vs
    Bechem United
  • 22:00 - 25/05
    Aduana Stars
    vs
    Nations FC
  • 22:00 - 25/05
    Karela United FC
    vs
    Nsoatreman FC
  • France U19 League Cup
  • 22:15 - 25/05
    Marseille U19
    vs
    Nancy U19
  • Hạng Nhất Áo
  • 22:30 - 25/05
    SV Ried
    vs
    FC Dornbirn 1913
  • 22:30 - 25/05
    SV Stripfing Weiden
    vs
    Floridsdorfer AC
  • 22:30 - 25/05
    SC Bregenz
    vs
    Trenkwalder Admira Wacker
  • 22:30 - 25/05
    First Wien 1894
    vs
    SKU Amstetten
  • 22:30 - 25/05
    Grazer AK
    vs
    Kapfenberg
  • 22:30 - 25/05
    SV Horn
    vs
    St.Polten
  • 22:30 - 25/05
    Leoben
    vs
    Sturm Graz (Youth)
  • 22:30 - 25/05
    FC Liefering
    vs
    Lafnitz
  • Ngoại Hạng Israel
  • 22:30 - 25/05
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Maccabi Bnei Raina
  • 22:30 - 25/05
    Maccabi Haifa
    vs
    Hapoel Haifa
  • 22:30 - 25/05
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • VĐQG Ba Lan
  • 22:30 - 25/05
    Legia Warszawa
    vs
    Zaglebie Lubin
  • 22:30 - 25/05
    Lech Poznan
    vs
    Korona Kielce
  • 22:30 - 25/05
    Jagiellonia Bialystok
    vs
    Warta Poznan
  • 22:30 - 25/05
    LKS Lodz
    vs
    Stal Mielec
  • 22:30 - 25/05
    Pogon Szczecin
    vs
    Gornik Zabrze
  • 22:30 - 25/05
    Puszcza Niepolomice
    vs
    Piast Gliwice
  • 22:30 - 25/05
    Radomiak Radom
    vs
    Widzew lodz
  • 22:30 - 25/05
    Rakow Czestochowa
    vs
    Slask Wroclaw
  • 22:30 - 25/05
    Ruch Chorzow
    vs
    Cracovia Krakow
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 25/05
    Miramar Misiones FC
    vs
    Wanderers FC
  • 01:00 - 26/05
    Rampla Juniors FC
    vs
    Liverpool URU
  • 04:00 - 26/05
    Nacional Montevideo
    vs
    Danubio FC
  • Ivory Coast Premier Division
  • 22:30 - 25/05
    AS Denguele
    vs
    Zoman FC
  • 22:30 - 25/05
    CO Korhogo
    vs
    Societe Omnisports De L'Armee
  • 00:45 - 26/05
    ASEC MIMOSAS
    vs
    SOL FC Abobo
  • Montenegro Division 2
  • 22:30 - 25/05
    Bokelj Kotor
    vs
    Internacional Podgorica
  • 22:30 - 25/05
    OSK Igalo
    vs
    Otrant
  • 22:30 - 25/05
    FK Berane
    vs
    FK Podgorica
  • 22:30 - 25/05
    FK Iskra Danilovgrad
    vs
    Lovcen Cetinje
  • 22:30 - 25/05
    KOM Podgorica
    vs
    FK Grbalj Radanovici
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 22:30 - 25/05
    Rudar Prijedor
    vs
    Zeljeznicar Banja Luka
  • 22:30 - 25/05
    Leotar
    vs
    FK Sloboda Mrkonjic Grad
  • 22:30 - 25/05
    Drina Zvornik
    vs
    Laktasi
  • 22:30 - 25/05
    FK Modrica
    vs
    FK Omarska
  • 22:30 - 25/05
    Villeznevesigne
    vs
    Ljubic Prnjavor
  • 22:30 - 25/05
    Slavija Sarajevo
    vs
    Sutjeska Foca
  • Switzerland Division 1 Women
  • 22:30 - 25/05
    FC Thun (W)
    vs
    Rapperswil Jona (W)
  • 22:59 - 25/05
    Wil 1900 (W)
    vs
    FC Sion (W)
  • Croatia 3.Division
  • 22:30 - 25/05
    NK Uljanik
    vs
    Rovinj
  • 22:30 - 25/05
    Mladost Zdralovi
    vs
    NK Grobnican
  • 22:30 - 25/05
    Radnik Krizevci
    vs
    Hrvace
  • 22:30 - 25/05
    Trnje
    vs
    NK Krk
  • 22:30 - 25/05
    Jadran Porec
    vs
    NK Opatija
  • Argentine Division 2
  • 22:45 - 25/05
    San Telmo
    vs
    Colon de Santa Fe
  • 23:30 - 25/05
    Tristan Suarez
    vs
    San Martin San Juan
  • 01:00 - 26/05
    Agropecuario de Carlos Casares
    vs
    Defensores Unidos
  • 04:00 - 26/05
    Atletico Rafaela
    vs
    Almirante Brown
  • UEFA Women
  • 22:59 - 25/05
    Barcelona (W)
    vs
    Lyon (W)
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:59 - 25/05
    Bohemians 1905
    vs
    Pardubice
  • 22:59 - 25/05
    Baumit Jablonec
    vs
    Tescoma Zlin
  • 22:59 - 25/05
    MFK Karvina
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice
  • 22:59 - 25/05
    Hradec Kralove
    vs
    Teplice
  • VĐQG Serbia
  • 22:59 - 25/05
    Partizan Belgrade
    vs
    Radnicki 1923 Kragujevac
  • 00:00 - 26/05
    Vojvodina Novi Sad
    vs
    Mladost Lucani
  • 00:00 - 26/05
    Crvena Zvezda
    vs
    Cukaricki Stankom
  • VĐQG Iceland
  • 22:59 - 25/05
    KR Reykjavik
    vs
    Vestri
  • 00:00 - 26/05
    Akranes
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • 02:15 - 26/05
    Valur Reykjavik
    vs
    Hafnarfjordur
  • VĐQG Peru
  • 22:59 - 25/05
    Sport Huancayo
    vs
    UTC Cajamarca
  • 03:00 - 26/05
    Comerciantes Unidos
    vs
    Sporting Cristal
  • 03:00 - 26/05
    Deportivo Garcilaso
    vs
    FBC Melgar
  • 03:00 - 26/05
    Universitario De Deportes
    vs
    Los Chankas
  • Algerian Ligue Professionnelle 1
  • 22:59 - 25/05
    USM Alger
    vs
    ASO Chlef
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 22:59 - 25/05
    HB Torshavn
    vs
    IF Fuglafjordur
  • 22:59 - 25/05
    NSI Runavik
    vs
    B36 Torshavn
  • 01:00 - 26/05
    Vikingur Gotu
    vs
    07 Vestur Sorvagur
  • Belarus Cup
  • 22:59 - 25/05
    Neman Grodno
    vs
    FK Isloch Minsk
  • Estonia Cup
  • 22:59 - 25/05
    Levadia Tallinn
    vs
    Paide Linnameeskond
  • Chile Primera B
  • 22:59 - 25/05
    Deportes La Serena
    vs
    Rangers Talca
  • 02:00 - 26/05
    CD Magallanes
    vs
    Union San Felipe
  • Turkey 3. Ligi B
  • 22:59 - 25/05
    Yeni Orduspor
    vs
    Elazigspor
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 25/05
    Deportes Quillon
    vs
    Imperial Unido
  • 23:30 - 25/05
    Melipilla
    vs
    Lautaro de Buin
  • 02:00 - 26/05
    Deportes Rengo
    vs
    Provincial Ovalle
  • 03:00 - 26/05
    CD Constitucion Unido
    vs
    Chimbarongo FC
  • 03:00 - 26/05
    Deportes Valdivia
    vs
    AC Colina
  • 04:30 - 26/05
    Linares Unido
    vs
    CD Trasandino de Los Andes
  • Italy Serie D Cup
  • 22:59 - 25/05
    Trapani
    vs
    Gavorrano
  • USA Independent League
  • 22:59 - 25/05
    Georgia Lions
    vs
    Michigan Stars
  • 04:00 - 26/05
    Savannah Clovers
    vs
    Club de Lyon FC
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 25/05
    Huachipato
    vs
    Everton CD
  • 02:00 - 26/05
    Municipal Iquique
    vs
    Colo Colo
  • 04:30 - 26/05
    Univ Catolica
    vs
    Cobreloa
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 23:30 - 25/05
    Lazio U20
    vs
    AC Milan U20
  • Spain Primera Division RFEF
  • 00:00 - 26/05
    Fuenlabrada
    vs
    UE Cornella
  • 00:00 - 26/05
    Cultural Leonesa
    vs
    Sestao
  • 00:00 - 26/05
    Merida AD
    vs
    AD Ceuta
  • 00:00 - 26/05
    Baleares
    vs
    Granada CF B
  • 00:00 - 26/05
    Atletico de Madrid B
    vs
    Real Murcia
  • 00:00 - 26/05
    Antequera CF
    vs
    UD Melilla
  • 00:00 - 26/05
    CD Alcoyano
    vs
    CF Intercity
  • 00:00 - 26/05
    SD Tarazona
    vs
    SD Logrones
  • 00:00 - 26/05
    Osasuna B
    vs
    Real Sociedad B
  • 00:00 - 26/05
    Gimnastic Tarragona
    vs
    CF Rayo Majadahonda
  • 00:00 - 26/05
    Unionistas de Salamanca
    vs
    CD Arenteiro
  • 00:00 - 26/05
    Celta vigo b
    vs
    Barcelona B
  • 00:00 - 26/05
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    CD Linares Deportivo
  • 00:00 - 26/05
    Deportivo La Coruna
    vs
    Real Union Irun
  • 00:00 - 26/05
    Cordoba
    vs
    Algeciras
  • 00:00 - 26/05
    CD Lugo
    vs
    Sabadell
  • 00:00 - 26/05
    Ponferradina
    vs
    Teruel
  • 00:00 - 26/05
    Recreativo Huelva
    vs
    Ibiza Eivissa
  • 00:00 - 26/05
    Castellon
    vs
    Atletico Sanluqueno
  • 00:00 - 26/05
    Real Madrid Castilla
    vs
    Malaga
  • CAF Champions League
  • 00:00 - 26/05
    Al Ahly SC
    vs
    Esperance Sportive de Tunis
  • CAF U-17 Championship
  • 00:00 - 26/05
    GhanaU17
    vs
    Burkina Faso U17
  • 03:00 - 26/05
    Nigeria U17
    vs
    Ivory Coast U17
  • VĐQG Jordan
  • 00:00 - 26/05
    Al-Ahly
    vs
    Maan
  • 00:00 - 26/05
    Al Faisaly Amman
    vs
    Shabab AlOrdon
  • 00:00 - 26/05
    Moghayer Al Sarhan
    vs
    AL Salt
  • 00:00 - 26/05
    Sahab SC
    vs
    Al Hussein Irbid
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 00:00 - 26/05
    OFK Petrovac
    vs
    FK Buducnost Podgorica
  • 00:00 - 26/05
    Decic Tuzi
    vs
    Arsenal Tivat
  • 00:00 - 26/05
    Mornar
    vs
    Jezero Plav
  • 00:00 - 26/05
    FK Rudar Pljevlja
    vs
    FK Sutjeska Niksic
  • 00:00 - 26/05
    FK Mladost DG
    vs
    Jedinstvo Bijelo Polje
  • Moldova CUP
  • 00:00 - 26/05
    CS Petrocub
    vs
    Zimbru Chisinau
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 00:00 - 26/05
    Morocco U20
    vs
    Democratic of Congo U20
  • 00:00 - 26/05
    Guinea U20 (W)
    vs
    Sierra Leone (W) U20
  • 00:00 - 26/05
    Liberia U20(W)
    vs
    Mauritania U20 (W)
  • Greece Cup
  • 00:30 - 26/05
    Panathinaikos
    vs
    Aris Thessaloniki
  • VĐQG Bulgaria
  • 00:30 - 26/05
    Botev Vratsa
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 00:30 - 26/05
    FC Hebar Pazardzhik
    vs
    Etar
  • 00:30 - 26/05
    Lokomotiv Sofia
    vs
    Pirin Blagoevgrad
  • Cúp Đức
  • 01:00 - 26/05
    Kaiserslautern
    vs
    Bayer Leverkusen
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 26/05
    Tanabi U23
    vs
    Fernandopolis/SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Paulista SP U23
    vs
    Sao Carlos U23
  • 01:00 - 26/05
    Uniao Mogi U23
    vs
    Mauaense SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Colorado Caieiras SP Youth
    vs
    Barcelona EC SP Youth
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Aracatuba U23
    vs
    tupa SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Paulista(SP)
    vs
    Sao Carlos
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 26/05
    Real Noroeste
    vs
    Vitoria ES
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 26/05
    Ferrocarrilero
    vs
    Darling de Canelones
  • 01:00 - 26/05
    CA Universitario Salto
    vs
    Atletico Arsenal Salto
  • 01:00 - 26/05
    Lavalleja de Rocha
    vs
    Lavalleja de Minas
  • 01:00 - 26/05
    IA Rio Negro de San Jose
    vs
    Central de Durazno
  • 01:30 - 26/05
    Nuevo Berlin FC
    vs
    CA Litoral
  • 01:30 - 26/05
    Estudiantes de Tacuarembo
    vs
    Penarol de Rivera
  • 01:30 - 26/05
    Boca Juniors Melo
    vs
    Huracan Treinta y Tres
  • 01:30 - 26/05
    CA Ituzaingo de Maldonado
    vs
    CA Barrio Olimpico
  • 02:00 - 26/05
    Piriapolis FC
    vs
    Melo Wanderers
  • Poland Regional League
  • 01:00 - 26/05
    Victoria Warsaw
    vs
    FC Impuls Warsaw
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 26/05
    Audax Sao Paulo Youth
    vs
    Sao Paulo (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Capivariano FC SP Youth
    vs
    RB Bragantino Youth
  • 01:00 - 26/05
    Comercial SP Youth
    vs
    Sertaozinho -SP (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Ibrachina Youth
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Sao Caetano (Youth)
    vs
    Corinthians Paulista (Youth)
  • Brazil Paulista Womens League
  • 01:00 - 26/05
    Realidade Jovem/SP (W)
    vs
    Pinda SC (W)
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 01:00 - 26/05
    Americano RJ
    vs
    CFRJ Marica RJ
  • 01:00 - 26/05
    Artsul RJ
    vs
    CEAC/Araruama
  • 01:00 - 26/05
    Duque de Caxias RJ
    vs
    Serrano BA
  • 01:00 - 26/05
    GE Petropolis
    vs
    Resende-RJ
  • Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women
  • 01:00 - 26/05
    Acao (W)
    vs
    Vila Nova (W)
  • Switzerland W Nationalliga B
  • 01:00 - 26/05
    FC Schlieren (W)
    vs
    FC Kussnacht (W)
  • 01:00 - 26/05
    Etoile Carouge (W)
    vs
    Yverdon (W)
  • Italian Serie B
  • 01:30 - 26/05
    Cremonese
    vs
    Catanzaro
  • Italy C1
  • 01:30 - 26/05
    Padova
    vs
    Vicenza
  • 01:30 - 26/05
    Avellino
    vs
    Catania
  • 01:30 - 26/05
    Sassari Torres
    vs
    Benevento
  • 01:30 - 26/05
    Carrarese
    vs
    JuventusU23
  • Ireland First Division
  • 01:30 - 26/05
    Longford Town
    vs
    Cobh Ramblers
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 26/05
    Club Atletico Acassuso
    vs
    CA Fenix Pilar
  • 01:30 - 26/05
    Deportivo Merlo
    vs
    Canuelas FC
  • 01:30 - 26/05
    Flandria
    vs
    Argentino de Merlo
  • 01:30 - 26/05
    Deportivo Laferrere
    vs
    Villa Dalmine
  • 01:30 - 26/05
    UAI Urquiza
    vs
    Deportivo Armenio
  • 01:30 - 26/05
    Villa San Carlos
    vs
    Sportivo Italiano
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 26/05
    Claypole
    vs
    General Lamadrid
  • 01:30 - 26/05
    Puerto Nuevo
    vs
    Central Cordoba De Rosario
  • 01:30 - 26/05
    Victoriano Arenas
    vs
    Club Lujan
  • Peru Reserves League
  • 01:30 - 26/05
    Cesar Vallejo Reserves
    vs
    Carlos Mannucci Reserves
  • 03:00 - 26/05
    Sport Huancayo Reserves
    vs
    Alianza Lima Reserves
  • 03:00 - 26/05
    Cienciano Reserves
    vs
    Deportivo Garcilaso Reserves
  • Mexico Liga TDP
  • 01:30 - 26/05
    Tigres de Alica FC
    vs
    Acatlan
  • Argentine Torneo A
  • 01:30 - 26/05
    Club Ciudad de Bolivar
    vs
    CDA Monte Miaz
  • 01:30 - 26/05
    Independiente Chivilcoy
    vs
    El Linqueno
  • 02:00 - 26/05
    Defensores Belgrano (VR)
    vs
    Sportivo Las Parejas
  • 02:00 - 26/05
    Sarmiento Resistencia
    vs
    Crucero del Norte
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:30 - 26/05
    Nacional AC MG
    vs
    Tupi Juiz de Fora MG
  • 02:00 - 26/05
    Caldense MG
    vs
    Varginha EC
  • 03:30 - 26/05
    Democrata SL/MG
    vs
    Betim FC
  • Brazil Serie D
  • 01:30 - 26/05
    Audax Rio RJ
    vs
    Portuguesa RJ
  • 02:00 - 26/05
    Altos/PI
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 26/05
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Treze Campina Grande PB
  • 02:00 - 26/05
    Inter de Limeira
    vs
    Santo Andre
  • 02:00 - 26/05
    Itabuna BA
    vs
    Nova Iguacu
  • 02:00 - 26/05
    Juazeirense
    vs
    ASA AL
  • 02:00 - 26/05
    CA Patrocinense
    vs
    Costa Rica MS
  • 02:00 - 26/05
    Petrolina PE
    vs
    Retro/PE
  • 02:00 - 26/05
    Anapolis FC
    vs
    Ipora EC
  • 03:00 - 26/05
    Humaita AC
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 03:00 - 26/05
    CS Esportivo AL
    vs
    EC Jacuipense
  • 03:00 - 26/05
    Princesa AM
    vs
    Porto Velho
  • 04:00 - 26/05
    Ah so Santa SP
    vs
    Esporte Clube Sao Jose SP
  • 04:00 - 26/05
    Cianorte PR
    vs
    Novo Hamburgo RS
  • 04:00 - 26/05
    Mixto EC
    vs
    Real FC
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 01:45 - 26/05
    Portimonense
    vs
    AVS Futebol SAD
  • San Marino cup
  • 01:45 - 26/05
    SS Virtus
    vs
    SP La Fiorita
  • Argentina Regional League
  • 01:45 - 26/05
    CD Policiales
    vs
    Defensores Puerto Vilelas
  • Cúp Pháp
  • 02:00 - 26/05
    Lyon
    vs
    Paris Saint Germain (PSG)
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 26/05
    Universitario De Vinto
    vs
    Aurora
  • 04:30 - 26/05
    Bolivar
    vs
    Real Santa Cruz
  • 06:00 - 26/05
    Real Tomayapo
    vs
    Blooming
  • Ngoại Hạng Canada
  • 02:00 - 26/05
    Atletico Ottawa
    vs
    Forge FC
  • 05:00 - 26/05
    Vancouver FC
    vs
    Pacific FC
  • Venezuela Segunda Division
  • 02:30 - 26/05
    Real Frontera
    vs
    Aragua FC
  • 02:30 - 26/05
    Academia Anzoategui
    vs
    Deportivo Miranda
  • 03:00 - 26/05
    Heroes de Falcon
    vs
    Atletico El Vigia
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:00 - 26/05
    CRB AL
    vs
    Sport Club do Recife
  • USL Championship
  • 03:00 - 26/05
    Rhode Island
    vs
    Louisville City FC
  • 06:00 - 26/05
    Indy Eleven
    vs
    Phoenix Rising FC
  • 06:00 - 26/05
    Miami FC
    vs
    North Carolina
  • 06:30 - 26/05
    Tampa Bay Rowdies
    vs
    Las Vegas Lights
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 26/05
    Moca FC
    vs
    Delfines Del Este
  • 03:00 - 26/05
    Atletico Pantoja
    vs
    UniversidadO M
  • 03:00 - 26/05
    Cibao FC
    vs
    Atletico San Cristobal
  • El Salvador Reserves League
  • 03:00 - 26/05
    Alianza FC Reserves
    vs
    CD Platense Zacatecoluca Reserves
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 26/05
    Deportivo Pasto (W)
    vs
    Independiente Medellin (W)
  • 03:30 - 26/05
    Cucuta Deportivo (W)
    vs
    America de Cali (W)
  • 03:30 - 26/05
    CD Real Santander (W)
    vs
    Millonarios (W)
  • 04:00 - 26/05
    Atletico Nacional Medellin (W)
    vs
    Llaneros (W)
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 26/05
    Confianca SE
    vs
    ABC RN
  • 03:00 - 26/05
    Nautico (PE)
    vs
    Remo Belem (PA)
  • 05:30 - 26/05
    Aparecidense GO
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:30 - 26/05
    Sampaio Correa
    vs
    Botafogo PB
  • USL W-League Women
  • 03:00 - 26/05
    Miami AC (W)
    vs
    Florida Elite (W)
  • Peru B League
  • 03:15 - 26/05
    Comerciantes FC
    vs
    Ayacucho Futbol Club
  • 03:30 - 26/05
    Molinos El Pirata
    vs
    Juan Pablo II College
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 04:00 - 26/05
    Tacuary
    vs
    Cerro Porteno
  • 04:00 - 26/05
    FC Nacional Asuncion
    vs
    Sol de America
  • 06:30 - 26/05
    Guarani CA
    vs
    Sportivo Luqueno
  • VĐQG Honduras
  • 04:00 - 26/05
    Marathon
    vs
    CD Olimpia
  • Brazil Catarinense Division 2
  • 04:00 - 26/05
    Camboriu SC
    vs
    Guarani de Palhoca
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 04:00 - 26/05
    Municipal Perez Zeledon (W)
    vs
    Sporting San Jose (W)
  • Paraguay Women League
  • 04:00 - 26/05
    2 de Mayo (W)
    vs
    Cerro Porteno (W)
  • 06:15 - 26/05
    Sportivo Limpeno (W)
    vs
    Sportivo Trinidense (W)
  • USA USL League Two
  • 04:00 - 26/05
    AFC Ann Arbor
    vs
    Oakland County FC
  • 05:30 - 26/05
    Weston
    vs
    St Petersburg FC Aztecs
  • 06:00 - 26/05
    Charlotte Eagles
    vs
    Salem City
  • 06:00 - 26/05
    Fort Wayne FC
    vs
    Toledo Villa FC
  • 06:00 - 26/05
    Miami AC
    vs
    Tampa Bay United
  • 06:00 - 26/05
    RKC Third Coast
    vs
    Rochester FC
  • 06:00 - 26/05
    SC United Bantams
    vs
    Charlotte Independ B
  • 06:30 - 26/05
    West Chester United
    vs
    Reading United
  • VĐQG Venezuela
  • 04:30 - 26/05
    CD Hermanos Colmenares
    vs
    Metropolitanos FC
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 04:30 - 26/05
    Parana PR
    vs
    EC Laranja Mecanica
  • VĐQG Colombia
  • 05:00 - 26/05
    Deportivo Pereira
    vs
    Millonarios
  • USL League One
  • 05:00 - 26/05
    Valeo FC
    vs
    Hartford City FC
  • USA Women Premier League
  • 05:00 - 26/05
    San Francisco Nighthawks (W)
    vs
    Fresno freeze (W)
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 05:00 - 26/05
    Trafalgar Southstars
    vs
    RAMS Village Superstars
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 26/05
    Chattanooga
    vs
    Atlanta United FC II
  • USA USL League One Cup
  • 06:00 - 26/05
    Forward Madison FC
    vs
    Knoxville troops
  • 06:30 - 26/05
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    Lexington
  • 06:30 - 26/05
    South Georgia Tormenta FC
    vs
    Richmond Kickers
  • USA Women
  • 06:30 - 26/05
    Chicago Red Stars (W)
    vs
    Racing Louisville (W)

Anh em chỉ cần truy cập vào Ra Khơi TV là có thể xem được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Qua đó biết hôm nay, ngày mai diễn ra những trận đấu bóng đá nào. Giúp mình có thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn một cách phù hợp.

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến ở đâu nhanh, đầy đủ và chuẩn xác?

Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới
Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới

Ở thời điểm hiện tại, anh em không còn phải chờ các chương trình thể thao trên TV hay bỏ tiền ra mua báo bóng đá. Để biết lịch thi đấu của các giải bóng đá lớn hay đội bóng mà mình yêu thích nữa. Thay vào đó, anh em dễ dàng xem trực tiếp ngay trên máy tính hay điện thoại của mình. Bởi có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch thi đấu trực tuyến để anh em truy cập và xem bất kỳ lúc nào.

Trong số những trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến tại Việt Nam hiện nay. Ra Khoi Live chính là địa chỉ được nhiều người đánh giá cao và truy cập nhiều nhất. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá từ lớn đến nhỏ trên toàn thế giới. Cho nên chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết lịch của những trận đấu sắp diễn ra như thế nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá trực tuyến lên website cũng cực kỳ sớm. Bởi chúng tôi muốn mọi người có thể biết được trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Như vậy mọi người có thể chuẩn bị được thời gian để xem trận đấu mình thích phù hợp.

Khi xem lịch bóng đá mà Rakhoi TV cập nhật, anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin như sân tổ chức trận đấu, đội hình mà hai đội sẽ sử dụng, thời gian thi đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin quan trọng của hai đội bóng như vị trí trên bảng xếp hạng, lịch sử đối đầu, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

Chính vì thế, nếu anh em đang muốn xem lịch của bất kỳ giải đấu hay đội bóng nào thì nên truy cập vào đây ngay. Đảm bảo rằng anh em sẽ tìm được thông tin mình cần nhanh và chuẩn xác nhất.

Ra Khoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai đầy đủ, chuẩn xác

Anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai sẽ diễn ra các trận đấu bóng đá nào thì hãy truy cập vào Rakhoi Live ngay. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những trận đấu sắp diễn ra trong vòng 1 tuần. Qua đó anh em dễ dàng biết được trong thời gian sắp tới cho những trận đấu nào sắp diễn ra một cách chi tiết.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay tại Ra Khoi Live, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng. Mà dựa vào đó, anh em sẽ thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn phù hợp hơn. Thêm vào đó, tình hình của hai đội bóng trước trận đấu cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ.

Chúng tôi còn có một trang web với giao diện khá dễ sử dụng. Cho nên để tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích hay những trận đấu sắp diễn ra tại Ra Khơi Live. Anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác là có thể tìm được một cách nhanh chóng.

Đặc biệt, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của các trang web, kênh phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Qua đó anh em biết chính xác trận đấu mình muốn xem được trực tiếp trên kênh này. Để truy cập và xem trận đấu với chất lượng cao nhất.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho tất cả những giải đấu hàng đầu

Hiện tại chúng tôi đã xây dựng chuyên mục Lịch Thi Đấu khá tiện lợi. Khi chỉ cần vào đây, anh em có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn. Trong đó những giải đấu được xem nhiều nhất hiện nay có thể kể đến như:

Cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh hay Premier League là giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước hiện nay. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của giải đấu này khá chi tiết. Khi tất cả những trận đấu bóng đá Anh, từ vòng 1 đến vòng 38 đều được Ra Khoi Live cập nhật lịch đầy đủ.

Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết những BLV hàng đầu Ngoại Hạng Anh như Man City, Arsenal, Man United, Chelsea, Liverpool,.. thi đấu vào lúc nào. Để thu xếp xem trực tiếp những trận đấu Ngoại Hạng Anh hấp dẫn nhất dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ có giải Ngoại Hạng Anh, Rakhoi TV còn đang cập nhật lịch cho nhiều giải bóng đá lớn khác như:

  • Serie A
  • Bundesliga
  • La Liga
  • Ligue 1
  • Champion League
  • Europa League
  • World Cup
  • Euro,…

Có thể thấy rằng chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết các trận đấu hàng đầu thế giới sẽ diễn ra vào lúc nào dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trong nước

Trang web Ra Khoi Live còn cập nhật lịch cho cả những giải đấu lớn ở trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất
  • Các giải đấu trẻ
  • Giải bóng đá nữ

Cho nên khi vào đây, anh em sẽ biết bóng đá trong nước hôm nay, ngay mai sẽ diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Cập nhật lịch bóng đá Việt Nam đầy đủ

Chúng tôi biết được rằng đã là một người yêu bóng đá thì chắc không bao giờ bỏ qua được trận đấu của đội tuyển. Chính vì thế RakhoiTV cũng cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup,.. cho đến các trận đấu giao hữu.

Với việc cung cấp lịch của đội tuyển Việt Nam khá đầy đủ như trên đây. Anh em sẽ dễ dàng biết được Việt Nam thi đấu vào lúc nào và dựa vào đó để chuẩn bị thời gian xem phù hợp.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ, chính xác

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ

Ra Khoi Live được biết đến như là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay sớm nhất. Bởi trước khi trận đấu chính thức diễn ra ít nhất 1 ngày thì chúng tôi đã cập nhật lịch lên website. Cho nên chỉ cần vào đây là anh em sẽ biết được lịch của những trận đấu sắp diễn ra ngay lập tức.

Khi xem lịch thi đấu trực tuyến mà Ra Khơi TV cập nhật của bất kỳ trận đấu nào. Anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng như:

  • Thời gian mà trận đấu sẽ diễn ra
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Đội hình ra sân dự kiến của hai đội
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, những thông tin ảnh hưởng đến kết quả của trận đấu như thành tích đối đầu, phong độ gần đây, vị trí trên bảng xếp hạng, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo. Để anh em nắm được tình hình của trận đấu một cách chi tiết.

Đương nhiên tất cả những thông tin trên đây đều được Rakhoi Live cam kết chính xác tuyệt đối. Cho nên anh em hoàn toàn yên tâm khi sử dụng. Qua đó thu xếp thời gian hợp lý để xem những trận đấu bóng đá mà mình thích.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến Ra Khơi TV

Để mọi người có thể dễ dàng sử dụng trang web Ra Khoi Live. Chúng tôi đã thiết kế một giao diện website khá đơn giản. Chính vì thế để xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên sẽ tìm Ra Khoi TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào trang web của chúng tôi
  • Bước 2: Anh em sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tiếp theo sẽ chọn vào giải bóng đá mà mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  • Bước 4: Cuối cùng anh em sẽ biết được lịch của tất cả những trận đấu bóng đá Anh sắp diễn ra dễ dàng.

Những lý do nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Rakhia TV

Để biết lịch bóng đá hôm nay dễ dàng với thông tin đầy đủ và chính xác. Anh em hãy chọn Ra Khơi Live, bởi chúng tôi có những ưu điểm như sau:

  • Hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả những giải bóng đá lớn, nhỏ trên thế giới hiện nay. Trong đó có lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Champion League, V League,… Cho nên chỉ cần vào đây là anh em dễ dàng biết lịch của bất kỳ trận đấu hay đội bóng nào mình muốn
  • Thêm vào đó chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng của những kênh hay website trực tiếp bóng đá hàng đầu Việt Nam. Để anh em biết trận đấu mình muốn xem sẽ được trực tiếp ở kênh nào. Giúp mình lựa chọn kênh xem bóng đá phù hợp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá lên website cũng cực kỳ sớm. Để anh em biết được lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Qua đó thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình muốn
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Ra Khoi TV, anh em sẽ nắm được đầy đủ những thông tin như thời gian trận đấu diễn ra, đội hình dự kiến ra sân của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính,…
  • Những thông tin liên quan đến hai đội bóng trong trận đấu như lịch sử đối đầu, vị trí trên bảng xếp hạng, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo
  • Giao diện của Rakhoi TV cũng được thiết kế đơn giản. Mà anh em có thể sử dụng và tìm lịch của những trận đấu hay đội bóng mình muốn nhanh chóng nhất
  • Đặc biệt chúng tôi còn phát sóng tất cả những giải bóng đá lớn với chất lượng cao. Để anh em xem trực tiếp trận đấu mình thích với trải nghiệm tốt nhất.

Kết luận

Ra Khơi TV chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Mà anh em nên truy cập vào ngay, để biết lịch bóng đá hôm nay và ngày mai một cách dễ dàng. Qua đó thu xếp thời gian để xem trực tiếp những trận đấu hấp dẫn chuẩn nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8x