8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • UEFA European
  • 20:00 - 16/06
    Poland
    vs
    Netherlands
  • 22:59 - 16/06
    Slovenia
    vs
    Denmark
  • 02:00 - 17/06
    Serbia
    vs
    England
  • V.League 1
  • 17:00 - 16/06
    Hoang Anh Gia Lai
    vs
    Binh Dinh
  • 19:15 - 16/06
    Hai Phong
    vs
    Becamex Binh Duong
  • 19:15 - 16/06
    Hanoi FC
    vs
    Cong An Ha Noi
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 07:30 - 16/06
    FC Dallas
    vs
    St. Louis City
  • 08:30 - 16/06
    Colorado Rapids
    vs
    Austin FC
  • 09:30 - 16/06
    Los Angeles Galaxy
    vs
    FC Kansas City
  • 09:30 - 16/06
    San Jose Earthquakes
    vs
    FC Cincinnati
  • 09:30 - 16/06
    Seattle Sounders
    vs
    Minnesota United FC
  • J1 League
  • 12:00 - 16/06
    Vissel Kobe
    vs
    Kawasaki Frontale
  • 13:30 - 16/06
    Avispa Fukuoka
    vs
    Sagan Tosu
  • 16:00 - 16/06
    FC Tokyo
    vs
    Jubilo Iwata
  • 16:00 - 16/06
    Gamba Osaka
    vs
    Kashiwa Reysol
  • 16:00 - 16/06
    Kashima Antlers
    vs
    Albirex Niigata
  • 16:00 - 16/06
    Nagoya Grampus
    vs
    Shonan Bellmare
  • K League 1
  • 16:00 - 16/06
    Jeonbuk Hyundai Motors
    vs
    Incheon United
  • 16:00 - 16/06
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    FC Seoul
  • 17:00 - 16/06
    Daegu FC
    vs
    Jeju United
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:00 - 16/06
    Cangzhou Mighty Lions
    vs
    Qingdao Manatee
  • 18:35 - 16/06
    Shanghai Shenhua
    vs
    Chengdu Rongcheng FC
  • 19:00 - 16/06
    Qingdao Youth Island
    vs
    Wuhan Three Towns
  • VĐQG Brazil
  • 07:00 - 16/06
    Fluminense RJ
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • 02:00 - 17/06
    Vitoria BA
    vs
    Internacional RS
  • 02:00 - 17/06
    Corinthians Paulista (SP)
    vs
    Sao Paulo
  • 02:00 - 17/06
    Atletico Paranaense
    vs
    Flamengo
  • 04:30 - 17/06
    Gremio (RS)
    vs
    Botafogo RJ
  • 04:30 - 17/06
    Vasco da Gama
    vs
    Cruzeiro
  • 04:30 - 17/06
    Cuiaba
    vs
    Fortaleza
  • 04:30 - 17/06
    Criciuma
    vs
    Bahia
  • La Liga 2
  • 23:30 - 16/06
    Real Oviedo
    vs
    RCD Espanyol
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:59 - 16/06
    El Mokawloon El Arab
    vs
    Talaea EI-Gaish
  • Spanish Ladies Premier League
  • 17:00 - 16/06
    Colegio Aleman Valencia (W)
    vs
    Barcelona (W)
  • 22:00 - 16/06
    Athletic Club Bibao (W)
    vs
    Sevilla FC (W)
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 16/06
    Asante Kotoko FC
    vs
    Bofoakwa Tano
  • 22:00 - 16/06
    Bechem United
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • 22:00 - 16/06
    Berekum Chelsea
    vs
    Heart of Lions
  • 22:00 - 16/06
    Ghana Dream FC
    vs
    Aduana Stars
  • 22:00 - 16/06
    Great Olympics
    vs
    Real Tamale United
  • 22:00 - 16/06
    Legon Cities FC
    vs
    Bibiani Gold Stars
  • 22:00 - 16/06
    Medeama SC
    vs
    Karela United FC
  • 22:00 - 16/06
    Nsoatreman FC
    vs
    Nations FC
  • 22:00 - 16/06
    Samartex
    vs
    Accra Lions
  • Nigerian Premier League
  • 20:00 - 16/06
    Bayelsa United
    vs
    Shooting Stars SC
  • 22:00 - 16/06
    Enugu Rangers International
    vs
    Bendel Insurance
  • 22:00 - 16/06
    Abia Warriors
    vs
    Akwa United
  • 22:00 - 16/06
    Sunshine Stars FC
    vs
    Remo Stars
  • 22:15 - 16/06
    Sporting Lagos FC
    vs
    Enyimba
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 16/06
    Naft Alwasat
    vs
    Al Zawraa
  • 22:00 - 16/06
    Karbalaa
    vs
    Al Karkh
  • 22:00 - 16/06
    Newroz SC(IRQ)
    vs
    AL Najaf
  • K League 2
  • 17:00 - 16/06
    Chungnam Asan
    vs
    Busan I Park
  • 17:00 - 16/06
    Chungbuk Cheongju
    vs
    Cheonan City
  • 17:00 - 16/06
    Gimpo FC
    vs
    Ansan Greeners FC
  • Estonia Esi Liiga
  • 18:00 - 16/06
    Flora Tallinn II
    vs
    Tabasalu Charma
  • 18:00 - 16/06
    Harju JK Laagri
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 18:00 - 16/06
    Viimsi MRJK
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • VĐQG Estonia
  • 16:00 - 16/06
    Levadia Tallinn
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka
  • 18:00 - 16/06
    FC Kuressaare
    vs
    FC Nomme United
  • VIC Premier League
  • 13:00 - 16/06
    Heidelberg United
    vs
    South Melbourne
  • J3 League
  • 11:00 - 16/06
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Miyazaki
  • 11:00 - 16/06
    Matsumoto Yamaga FC
    vs
    Azul Claro Numazu
  • 12:00 - 16/06
    Giravanz Kitakyushu
    vs
    Nara Club
  • 12:00 - 16/06
    Kamatamare Sanuki
    vs
    Zweigen Kanazawa FC
  • 12:05 - 16/06
    Kataller Toyama
    vs
    Omiya Ardija
  • 16:00 - 16/06
    Grulla Morioka
    vs
    AC Nagano Parceiro
  • 16:00 - 16/06
    Imabari FC
    vs
    SC Sagamihara
  • 17:00 - 16/06
    FC Ryukyu
    vs
    Fukushima United FC
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:00 - 17/06
    Puerto Nuevo
    vs
    Juventud Unida
  • 01:00 - 17/06
    Deportivo Muniz
    vs
    Leandro N Alem
  • 01:05 - 17/06
    Berazategui
    vs
    Argentino de Rosario
  • Australia NPL Victoria U23
  • 15:15 - 16/06
    Heidelberg United U23
    vs
    South Melbourne U23
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 16/06
    Central Coast Mariners (Youth)
    vs
    Sydney FC (Youth)
  • 12:00 - 16/06
    Rockdale City Suns
    vs
    Manly United
  • 12:30 - 16/06
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    vs
    Marconi Stallions
  • Australia Queensland Leagues
  • 13:45 - 16/06
    St George Willawong FC
    vs
    Logan Lightning
  • 14:00 - 16/06
    Mitchelton FC
    vs
    SWQ Thunder
  • 15:15 - 16/06
    Broadbeach United
    vs
    Caboolture FC
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 16/06
    Charleston City Blues
    vs
    Cooks Hill United
  • 11:30 - 16/06
    Weston Workers FC
    vs
    Lambton Jaffas FC
  • QLD Premier League
  • 11:45 - 16/06
    Brisbane Roar (Youth)
    vs
    Queensland Lions SC
  • 12:00 - 16/06
    Brisbane City
    vs
    Moreton Bay United
  • 12:00 - 16/06
    Sunshine Coast Wanderers FC
    vs
    Redlands United FC
  • 13:30 - 16/06
    Brisbane Olympic United FC
    vs
    Wynnum Wolves
  • J2 League
  • 14:00 - 16/06
    Iwaki FC
    vs
    Ventforet Kofu
  • 15:00 - 16/06
    Mito Hollyhock
    vs
    Blaublitz Akita
  • 16:00 - 16/06
    Roasso Kumamoto
    vs
    Fagiano Okayama
  • 16:00 - 16/06
    Ehime FC
    vs
    Shimizu S-Pulse
  • 16:00 - 16/06
    Oita Trinita
    vs
    Tochigi SC
  • 16:00 - 16/06
    Vegalta Sendai
    vs
    V-Varen Nagasaki
  • 16:30 - 16/06
    Thespa Kusatsu
    vs
    Renofa Yamaguchi
  • 17:00 - 16/06
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Tokushima Vortis
  • Australia Queensland Premier 2
  • 14:15 - 16/06
    North Star
    vs
    North Lakes United
  • Estonia Teine Liiga
  • 18:00 - 16/06
    Tallinna JK Legion
    vs
    Johvi FC Lokomotiv
  • 18:00 - 16/06
    Parnu JK
    vs
    Viljandi Tulevik
  • 18:00 - 16/06
    Nomme JK Kalju II
    vs
    Trans Narva B
  • Uzbek League
  • 22:00 - 16/06
    Sogdiana Jizak
    vs
    Nasaf Qarshi
  • 22:00 - 16/06
    Pakhtakor
    vs
    Navbahor Namangan
  • K3 LEAGUE
  • 13:00 - 16/06
    Paju Citizen FC
    vs
    Siheung City
  • 14:00 - 16/06
    Busan Transportation Corporation
    vs
    Ulsan Citizens
  • 15:00 - 16/06
    Changwon City
    vs
    Daegu FC II
  • 15:00 - 16/06
    Pocheon FC
    vs
    Mokpo City
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 16/06
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    Zhenis
  • 22:00 - 16/06
    Lokomotiv Astana
    vs
    Ordabasy
  • 22:00 - 16/06
    FK Yelimay Semey
    vs
    FK Aktobe Lento
  • VĐQG Lithuania
  • 22:30 - 16/06
    FK Zalgiris Vilnius
    vs
    FK Panevezys
  • USL Championship
  • 07:30 - 16/06
    Memphis 901
    vs
    New Mexico United
  • 08:00 - 16/06
    Colorado Springs Switchbacks FC
    vs
    Orange County Blues FC
  • 08:00 - 16/06
    El Paso Locomotive FC
    vs
    Phoenix Rising FC
  • 10:00 - 16/06
    Sacramento Republic FC
    vs
    Oakland Roots
  • 05:00 - 17/06
    North Carolina
    vs
    Monterey Bay FC
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 21:00 - 16/06
    EB Streymur
    vs
    KI Klaksvik
  • 21:00 - 16/06
    IF Fuglafjordur
    vs
    NSI Runavik
  • VĐQG Latvia
  • 20:00 - 16/06
    Grobina
    vs
    Jelgava
  • 22:00 - 16/06
    FK Auda Riga
    vs
    Metta/LU Riga
  • 00:00 - 17/06
    FK Rigas Futbola skola
    vs
    Riga FC
  • NSW Premier W-League
  • 13:40 - 16/06
    Bulls Academy (W)
    vs
    UNSW FC (W)
  • 14:00 - 16/06
    Manly Utd (W)
    vs
    Northern Tigers FC (W)
  • 14:00 - 16/06
    Blacktown Spartans(W)
    vs
    Aime Rigi (W)
  • 14:00 - 16/06
    Sydney Olympic FC (W)
    vs
    Apia L Tigers (W)
  • 14:00 - 16/06
    Maca Searle (W)
    vs
    Football NSW Institute (W)
  • 14:00 - 16/06
    University of Sydney (W)
    vs
    NWS Spirit (W)
  • 14:10 - 16/06
    Gladesville Ravens (W)
    vs
    Illawarra Stingrays (W)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 14:00 - 16/06
    Yanbian Longding
    vs
    Guangzhou FC
  • 18:30 - 16/06
    Jiangxi Liansheng FC
    vs
    Suzhou Dongwu
  • TAS Premier League
  • 11:00 - 16/06
    South Hobart
    vs
    LAN Thurston
  • Norway Division 1 Women
  • 18:15 - 16/06
    Bodo Glimt (W)
    vs
    KIL/Hemne (W)
  • 19:00 - 16/06
    Ovrevoll Hosle(W)
    vs
    Avaldsnes (W)
  • 20:00 - 16/06
    Honefoss (W)
    vs
    Fortuna Alesund (W)
  • Japan Women Football League 2
  • 11:00 - 16/06
    Fujizakura Yamanashi (W)
    vs
    SEISA OSA Rheia (W)
  • 11:00 - 16/06
    Diavorosso Hiroshima (W)
    vs
    Fukuoka AN (W)
  • 12:00 - 16/06
    Tsukuba FC (W)
    vs
    JFA Academy Fukushima (W)
  • Japan League Women
  • 10:00 - 16/06
    Viamaterras Miyazaki (W)
    vs
    NGU Nagoya (W)
  • 11:00 - 16/06
    Gunma FC White Star (W)
    vs
    Orca Kamogawa FC (W)
  • 11:00 - 16/06
    AS Harima ALBION (W)
    vs
    Yokohama FC Seagulls (W)
  • 11:00 - 16/06
    Nittaidai University (W)
    vs
    Setagaya Sfida (W)
  • 12:00 - 16/06
    Ehime FC (W)
    vs
    IGA Kunoichi (W)
  • USA Women
  • 08:30 - 16/06
    Houston Dash (W)
    vs
    Angel City FC (W)
  • 03:00 - 17/06
    OL Reign Reign (W)
    vs
    Portland Thorns FC (W)
  • Korea League 4
  • 15:00 - 16/06
    Sejong Vanesse FC
    vs
    Geoje Citizen
  • 15:00 - 16/06
    Chungju Citizen
    vs
    Pyeongtaek Citizen
  • 17:00 - 16/06
    Dangjin Citizen
    vs
    Seoul United
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 20:00 - 16/06
    Arsenal Dzyarzhynsk
    vs
    Smorgon FC
  • 22:00 - 16/06
    Shakhter Soligorsk
    vs
    Naftan Novopolock
  • 00:00 - 17/06
    Slavia Mozyr
    vs
    FC Minsk
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 16/06
    Taian Tiankuang
    vs
    Langfang City of Glory
  • 15:30 - 16/06
    Hubei Istar
    vs
    Haimen Codion
  • 16:00 - 16/06
    Bei Li Gong
    vs
    ShaanXi Union
  • 16:00 - 16/06
    Guangzhou Shadow Leopard
    vs
    Guangxi Hengchen
  • 18:30 - 16/06
    Yan An Ronghai
    vs
    Dalian Kun City
  • OFC Nations Cup
  • 08:00 - 16/06
    Tahiti
    vs
    Samoa
  • 11:00 - 16/06
    Papua New Guinea
    vs
    Fiji
  • Brazil womens League
  • 07:00 - 16/06
    Real Brasilia FC (W)
    vs
    Flamengo/RJ (W)
  • 01:00 - 17/06
    Atletico Mineiro (W)
    vs
    Kindermann (W)
  • 01:00 - 17/06
    Gremio (W)
    vs
    Cruzeiro MG (W)
  • JFL
  • 11:00 - 16/06
    Honda FC
    vs
    Run Mel Aomori
  • 11:00 - 16/06
    Rayluck Shiga
    vs
    Okinawa SV
  • 11:00 - 16/06
    Sony Sendai
    vs
    Yokogawa Musashino
  • 11:00 - 16/06
    Verspah Oita
    vs
    Veertien Kuwana
  • 11:00 - 16/06
    Kochi United
    vs
    Maruyasu Industries
  • 11:00 - 16/06
    Minebea Mitsumi FC
    vs
    Criacao Shinjuku
  • Norway 2.Liga
  • 19:30 - 16/06
    Flekkeroy IL
    vs
    Brann 2
  • 20:00 - 16/06
    Strommen
    vs
    Junkeren
  • 21:00 - 16/06
    Lysekloster
    vs
    Brattvag
  • 22:30 - 16/06
    Alta
    vs
    Stjordals Blink
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 18:00 - 16/06
    Vanersborgs IF
    vs
    Ahlafors IF
  • 18:00 - 16/06
    Hogaborgs BK
    vs
    IF Lodde
  • 18:00 - 16/06
    Jarfalla
    vs
    Viggbyholms
  • 19:00 - 16/06
    IFK Berga
    vs
    Nosaby IF
  • 21:00 - 16/06
    IFK Osterakers Fk
    vs
    Skiljebo SK
  • 21:00 - 16/06
    Kristianstads FF
    vs
    Rappe GOIF
  • 21:00 - 16/06
    Bergdalens IK
    vs
    Laholms FK
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 16/06
    Pitea IF
    vs
    Taby
  • 21:00 - 16/06
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    Assyriska
  • 21:00 - 16/06
    Assyriska United IK
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 21:00 - 16/06
    Ariana
    vs
    Ljungskile
  • 21:00 - 16/06
    Jonkopings Sodra IF
    vs
    Onsala BK
  • 21:00 - 16/06
    BK Olympic
    vs
    Falkenberg
  • Iceland Women Division 1
  • 19:30 - 16/06
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
    vs
    Grotta (W)
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 16/06
    Breidablik (W)
    vs
    Trottur Reykjavik (W)
  • 22:59 - 16/06
    Tindastoll Neisti (W)
    vs
    Vikingur Reykjavik (W)
  • 22:59 - 16/06
    Fylkir (W)
    vs
    Valur (W)
  • Sweden Superettan
  • 20:00 - 16/06
    Helsingborg
    vs
    Orebro
  • 20:00 - 16/06
    Osters IF
    vs
    Ostersunds FK
  • 22:00 - 16/06
    Sandvikens IF
    vs
    IK Oddevold
  • Hạng Nhì Brazil
  • 21:00 - 16/06
    Botafogo SP
    vs
    Vila Nova
  • 02:00 - 17/06
    Brusque FC
    vs
    Ceara
  • 04:30 - 17/06
    Goias
    vs
    Coritiba PR
  • 04:30 - 17/06
    Sport Club do Recife
    vs
    Mirassol
  • Brasileiro, Serie C
  • 02:30 - 17/06
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Londrina PR
  • 02:30 - 17/06
    Figueirense
    vs
    Confianca SE
  • 02:30 - 17/06
    Remo Belem (PA)
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:00 - 17/06
    Caxias RS
    vs
    Ferroviaria SP
  • Chinese Women’s Super League
  • 15:00 - 16/06
    Henan Wanxianshan (W)
    vs
    Beijing Yuhong Xiushan (W)
  • 15:00 - 16/06
    Shandong Ticai (W)
    vs
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
  • 15:00 - 16/06
    Hangzhou YinHang (W)
    vs
    Guangdong Meizhou (W)
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 20:00 - 16/06
    Egersunds IK
    vs
    Valerenga
  • 20:00 - 16/06
    Kongsvinger
    vs
    Asane Fotball
  • 20:00 - 16/06
    Levanger FK
    vs
    Aalesund FK
  • 20:00 - 16/06
    Lyn Oslo
    vs
    Sogndal
  • 20:00 - 16/06
    Moss
    vs
    Bryne
  • 20:00 - 16/06
    Ranheim IL
    vs
    Raufoss
  • 20:00 - 16/06
    Sandnes Ulf
    vs
    Mjondalen IF
  • 20:00 - 16/06
    Start Kristiansand
    vs
    Stabaek
  • WAUS WD1
  • 12:00 - 16/06
    UWA-Nedlands FC (W)
    vs
    Perth RedStar (W)
  • 14:00 - 16/06
    Balcatta (W)
    vs
    Perth SC (W)
  • 14:45 - 16/06
    Subiaco AFC (W)
    vs
    Murdoch University Melville FC (W)
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 16/06
    Niva Dolbizno
    vs
    Dnepr Rohachev
  • 21:00 - 16/06
    FK Orsha
    vs
    Dinamo-2 Minsk
  • 22:59 - 16/06
    Volna Pinsk
    vs
    FC Baranovichi
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 22:30 - 16/06
    TPV Tampere
    vs
    HJS Akatemia
  • Latvia Division 2
  • 17:00 - 16/06
    Olaine
    vs
    Ogre United
  • 21:00 - 16/06
    Valmieras FK II
    vs
    Super Nova
  • Australia Capital Premier
  • 10:15 - 16/06
    Yoogali SC
    vs
    OConnor Knights
  • 12:00 - 16/06
    Canberra FC
    vs
    Tuggeranong United
  • Swden Women Divi.1
  • 18:00 - 16/06
    Sundsvalls DFF (W)
    vs
    IFK Kalmar (W)
  • 20:00 - 16/06
    Mallbackens IF (W)
    vs
    Eskilstuna United (W)
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 19:30 - 16/06
    FK Eskhata
    vs
    FC Kuktosh
  • 21:00 - 16/06
    FC Istiklol Dushanbe
    vs
    CSKA Pamir Dushanbe
  • 21:00 - 16/06
    Regar-TadAZ Tursunzoda
    vs
    Ravshan Kulob
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 16/06
    Chegutu Pirates
    vs
    Herentals FC
  • 20:00 - 16/06
    Dynamos FC
    vs
    ZPC Kariba
  • 20:00 - 16/06
    Hwange Colliery
    vs
    GreenFuel
  • 20:00 - 16/06
    Tron
    vs
    Capps linked
  • 21:00 - 16/06
    Highlanders
    vs
    Bikita Minerals FC
  • Sweden Damallsvenskan
  • 18:00 - 16/06
    AIK Solna (W)
    vs
    Vaxjo (W)
  • 18:00 - 16/06
    Brommapojkarna (W)
    vs
    FC Rosengard (W)
  • 20:00 - 16/06
    Djurgardens (W)
    vs
    Kristianstads DFF (W)
  • 20:00 - 16/06
    Hammarby (W)
    vs
    Trelleborgs FF (W)
  • 20:00 - 16/06
    Linkopings (W)
    vs
    Orebro (W)
  • 20:00 - 16/06
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Pitea IF (W)
  • Ngoại Hạng Canada
  • 04:00 - 17/06
    Vancouver FC
    vs
    Cavalry FC
  • Hong Kong 2nd Division
  • 14:30 - 16/06
    Dreams Metro Gallery
    vs
    Lucky Mile FC
  • 14:30 - 16/06
    Yau Tsim Mong
    vs
    Wan Chai
  • 14:30 - 16/06
    Kwun Tong
    vs
    Chelsea FC Soccer School (HK)
  • 14:30 - 16/06
    Convoy Sun Hei
    vs
    WSE
  • 14:30 - 16/06
    Fu Moon FC
    vs
    Kwong Wah AA
  • 14:30 - 16/06
    Tung Sing FC
    vs
    Kowloon Cricket Club
  • 14:30 - 16/06
    Mutual Football Club
    vs
    Kwai Tsing District FA
  • 14:30 - 16/06
    Tuen Mun Football Team
    vs
    Wing Go FC
  • Ngoại Hạng Đài Loan
  • 14:30 - 16/06
    Athletic Club Taipei
    vs
    Taiwan Shihu
  • 14:30 - 16/06
    Taichung Futuro
    vs
    Hang Yuen FC
  • 14:30 - 16/06
    Vikings-Play One
    vs
    Taiwan Power Company
  • 17:30 - 16/06
    Ming Chuan University
    vs
    Tainan City Steel
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 16/06
    Tampines Rovers FC
    vs
    Tanjong Pagar Utd
  • V.League 2
  • 16:00 - 16/06
    Huda Hue
    vs
    Da Nang
  • 18:00 - 16/06
    Ba Ria Vung Tau FC
    vs
    Tuan Tu Phu Tho
  • Chile Cup
  • 07:00 - 16/06
    11 de Septiembre
    vs
    San Marcos de Arica
  • 07:00 - 16/06
    Norte Unido
    vs
    Municipal Iquique
  • 22:59 - 16/06
    Deportes Limache
    vs
    Barnechea
  • 23:30 - 16/06
    CD Trasandino de Los Andes
    vs
    Deportes La Serena
  • 01:00 - 17/06
    Alas Portuarias
    vs
    Puerto Montt
  • 02:00 - 17/06
    Provincial Ovalle
    vs
    Cobresal
  • 02:00 - 17/06
    Lautaro de Buin
    vs
    O.Higgins
  • 02:00 - 17/06
    General VelAsquez
    vs
    Curico Unido
  • 02:00 - 17/06
    Marcos Trincado
    vs
    Union Espanola
  • 02:00 - 17/06
    Colegio Quillon
    vs
    Colo Colo
  • 02:00 - 17/06
    Santiago City
    vs
    Palestino
  • 02:00 - 17/06
    SAU Temuco
    vs
    Nublense
  • 03:00 - 17/06
    Comunal Cabrero
    vs
    Rangers Talca
  • 04:30 - 17/06
    CDU Glorias Navales
    vs
    Univ Catolica
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 16/06
    SP Falcons
    vs
    Khangarid Klub
  • 18:15 - 16/06
    FC Ulaanbaatar
    vs
    Tuv Buganuud
  • Finland Suomen Cup
  • 18:00 - 16/06
    SJK Akatemia
    vs
    P-Iirot
  • 20:00 - 16/06
    EPS Espoo
    vs
    Lahti
  • 20:00 - 16/06
    PEPO Lappeenranta
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • 21:00 - 16/06
    KTP Kotka
    vs
    Inter Turku
  • 21:00 - 16/06
    FC Kuusysi
    vs
    KPV
  • 22:00 - 16/06
    PPJ Akatemia
    vs
    Ekenas IF Fotboll
  • 22:00 - 16/06
    TuPS
    vs
    HJK Helsinki
  • 22:30 - 16/06
    GrIFK Kauniainen
    vs
    MuSa
  • 22:59 - 16/06
    IFK Mariehamn
    vs
    KuPs
  • Canadian Premier Soccer League
  • 05:00 - 17/06
    Unity ON
    vs
    Future Stars
  • Liga de Elite
  • 17:00 - 16/06
    Benfica de Macau
    vs
    Chao Pak Kei
  • 19:00 - 16/06
    Cheng Fung
    vs
    Lun Lok
  • VĐQG Colombia
  • 07:30 - 16/06
    Independiente Santa Fe
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 16/06
    Centro Atletico Fenix
    vs
    Wanderers FC
  • 01:00 - 17/06
    Danubio FC
    vs
    Rampla Juniors FC
  • 04:00 - 17/06
    CA Penarol
    vs
    Racing Club Montevideo
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 01:00 - 17/06
    Aimore RS
    vs
    CF Com Vida SAF
  • 01:00 - 17/06
    Esportivo RS
    vs
    Gloria RS
  • 01:00 - 17/06
    GE Bage
    vs
    CE Lajeadense
  • 01:00 - 17/06
    Inter Santa Maria(RS)
    vs
    Monsoon FC
  • 02:00 - 17/06
    Uniao Frederiquense RS
    vs
    EC Passo Fundo
  • Thai League Cup
  • 18:00 - 16/06
    BG Pathum United
    vs
    Muang Thong United
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 17/06
    Nova Iguacu
    vs
    Ipatinga
  • 01:00 - 17/06
    Maracana CE
    vs
    Santa Cruz RN
  • 01:00 - 17/06
    Santo Andre
    vs
    Costa Rica MS
  • 01:30 - 17/06
    Brasiliense
    vs
    Capital TO
  • 02:00 - 17/06
    Serra
    vs
    Itabuna BA
  • 02:00 - 17/06
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Sousa PB
  • 02:00 - 17/06
    Potiguar RN
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 17/06
    Moto Club Sao Luis MA
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 17/06
    Itabaiana(SE)
    vs
    EC Jacuipense
  • 02:00 - 17/06
    Cameta EC
    vs
    River PI
  • 02:00 - 17/06
    Brasil de Pelotas
    vs
    Hercilio Luz SC
  • 02:00 - 17/06
    Anapolis FC
    vs
    Real FC
  • 02:00 - 17/06
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Cascavel PR
  • 02:00 - 17/06
    Juazeirense
    vs
    Petrolina PE
  • 02:30 - 17/06
    Manaus (AM)
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 03:00 - 17/06
    katalang BA
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 03:00 - 17/06
    Concordia AC
    vs
    Cianorte PR
  • 04:00 - 17/06
    America FC Natal RN
    vs
    Treze Campina Grande PB
  • 04:30 - 17/06
    Maringa FC
    vs
    Esporte Clube Sao Jose SP
  • 05:00 - 17/06
    Humaita AC
    vs
    Manauara
  • USA USL League Two
  • 07:00 - 16/06
    AC Houston Sur
    vs
    Houston FC
  • 07:00 - 16/06
    Des Moines Menace
    vs
    Saint Charles FC
  • 07:00 - 16/06
    Hattiesburg FC
    vs
    Blue Goose SC
  • 07:00 - 16/06
    Louisiana Krewe FC
    vs
    Little Rock Street
  • 07:00 - 16/06
    AFC Ann Arbor
    vs
    Midwest United
  • 07:30 - 16/06
    Hill Country Lobos
    vs
    AHFC Royals
  • 07:30 - 16/06
    Peoria City
    vs
    River Light
  • 08:00 - 16/06
    Flatirons Rush
    vs
    New Mexico U23
  • 08:30 - 16/06
    Salt City
    vs
    Utah United
  • 09:00 - 16/06
    FC Tucson
    vs
    Redlands FC
  • 09:00 - 16/06
    Coachella FC
    vs
    Hippocampus of southern California
  • 10:00 - 16/06
    Academica SC
    vs
    Monterey Bay FC 2
  • 00:00 - 17/06
    Thunder Bay cold
    vs
    St. Croix SC
  • 03:00 - 17/06
    San Francisco Glens SC
    vs
    San Francisco City
  • 04:00 - 17/06
    West Seattle Junction
    vs
    Tacoma Stars
  • 05:00 - 17/06
    Tampa Bay United
    vs
    Swan City SC
  • 06:00 - 17/06
    Capital City FC
    vs
    Ballard Football Club
  • 06:00 - 17/06
    Tobacco Road
    vs
    Charlotte Eagles
  • 06:30 - 17/06
    Sarasota Paradise
    vs
    Miami AC
  • Lithuania - 2.Division
  • 20:00 - 16/06
    Babrungas
    vs
    Banga Gargzdai B
  • 22:00 - 16/06
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    vs
    Siauliai B
  • 22:59 - 16/06
    Ekranas Panevezys
    vs
    FK Kauno Zalgiris II
  • BRA SPC
  • 20:00 - 16/06
    Vocem SP
    vs
    Gremio Prudente
  • 01:00 - 17/06
    Monte Azul SP
    vs
    Francana
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 16/06
    Deportivo Santani
    vs
    Martin Ledesma
  • 21:00 - 16/06
    Sportivo San Lorenzo
    vs
    Club Fernando de la Mora
  • Paraguay Cup
  • 02:30 - 17/06
    Nacional de Yby Yau
    vs
    1º de Marzo PJC
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 16/06
    CA Juventud
    vs
    Torque
  • 01:00 - 17/06
    Tacuarembo
    vs
    La Luz
  • 06:30 - 17/06
    Oriental
    vs
    Colon CF
  • USA Independent League
  • 09:00 - 16/06
    LA Force
    vs
    Arizona Monsoon
  • USL League One
  • 07:00 - 16/06
    Joy St Louis Park
    vs
    Dakota Fusion FC
  • 07:00 - 16/06
    Kansas City Sol
    vs
    Sunflower State FC
  • 07:00 - 16/06
    Gio`s Lions SC
    vs
    Ehtar Belleville
  • 07:30 - 16/06
    Denton Diablos FC
    vs
    Laredo Heat
  • 09:00 - 16/06
    San Ramon
    vs
    Napa Valley 1839
  • 09:30 - 16/06
    Central Valley Fuego
    vs
    Richmond Kickers
  • 02:00 - 17/06
    Las Vegas Knights
    vs
    FC Arizona
  • 05:00 - 17/06
    FC Motown
    vs
    Jackson Lions
  • 06:00 - 17/06
    Hartford City FC
    vs
    New York Shockers
  • Cúp Fiji
  • 08:00 - 16/06
    Nadroga FC
    vs
    Navua FC
  • 09:00 - 16/06
    Suva FC
    vs
    Ba
  • 10:00 - 16/06
    Lautoka
    vs
    Nasinu FC
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 16/06
    Garelli United
    vs
    Philippine Air Force
  • 16:00 - 16/06
    Dynamic Herb Cebu
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:30 - 16/06
    United City FC
    vs
    Davao Aguilas
  • 19:00 - 16/06
    Stallions FC
    vs
    Tuloy Football Club
  • Uzbekistan Pro League
  • 17:00 - 16/06
    Andijan FA
    vs
    Tashkent VFA
  • 17:00 - 16/06
    FK Chigatoy
    vs
    Sementchi Kuvasoy
  • Norway Division 4
  • 18:30 - 16/06
    Lillestrom B
    vs
    Verdal
  • 19:00 - 16/06
    Molde B
    vs
    Ready
  • 20:30 - 16/06
    Orkla
    vs
    Rana FK
  • 21:00 - 16/06
    Fredrikstad B
    vs
    Innstranden
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 16/06
    Muranga Seal
    vs
    Kenya Police FC
  • 19:00 - 16/06
    Sofapaka FC
    vs
    Gor Mahia
  • CAF African Womens U17
  • 19:00 - 16/06
    Kenya (W) U17
    vs
    Burundi U17 (W)
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 20:00 - 16/06
    Aymores
    vs
    Betim FC
  • 20:00 - 16/06
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
    vs
    Nacional AC MG
  • 01:30 - 17/06
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
    vs
    Caldense MG
  • France Youth U19 League
  • 21:00 - 16/06
    Paris Saint Germain U19
    vs
    AuxerreU19
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 21:00 - 16/06
    Foz do Iguacu PR
    vs
    Rio Branco PR
  • 02:00 - 17/06
    AA Iguacu
    vs
    Nacional PR
  • 02:00 - 17/06
    Paranavai
    vs
    Gremio Maringa PR
  • Argentine Torneo A
  • 21:00 - 16/06
    Deportivo Camioneros
    vs
    Huracan Las Heras
  • 01:00 - 17/06
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Sportivo Las Parejas
  • 01:00 - 17/06
    Germinal de Rawson
    vs
    Sol de Mayo
  • 01:30 - 17/06
    Club Circulo Deportivo
    vs
    Club Cipolletti
  • 01:30 - 17/06
    Deportivo Rincon
    vs
    Sansinena
  • 01:30 - 17/06
    Independiente Chivilcoy
    vs
    Douglas Haig
  • 01:45 - 17/06
    CDA Monte Miaz
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 02:00 - 17/06
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 02:30 - 17/06
    Gimnasia C. Uruguay
    vs
    Sportivo Belgrano
  • 02:30 - 17/06
    Sol de America de Formosa
    vs
    Boca Unidos
  • 06:00 - 17/06
    Santa Marina Tandil
    vs
    Olimpo Bahia Blanca
  • The women league of Argentina
  • 21:00 - 16/06
    Excursionistas (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • 01:00 - 17/06
    Newells Old Boys (W)
    vs
    Gimnasia LP (W)
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 16/06
    L Entregu CF
    vs
    Mallorca B
  • 17:00 - 16/06
    Almeria B
    vs
    Toledo
  • 17:30 - 16/06
    LHospitalet
    vs
    CD Colonia Moscardo
  • 17:30 - 16/06
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    Portugalete
  • 22:59 - 16/06
    Murcia B
    vs
    CD Coria
  • 22:59 - 16/06
    SD Laredo
    vs
    CD Cuarte Industrial
  • 22:59 - 16/06
    Gran Pena
    vs
    CF Salmantino
  • 00:00 - 17/06
    Xerez Deportivo FC
    vs
    Jove Espanol
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 16/06
    Chimbarongo FC
    vs
    Deportes Quillon
  • 02:00 - 17/06
    Colchagua CD
    vs
    Municipal Salamanca
  • 02:00 - 17/06
    Municipal Puente Alto
    vs
    Deportes Valdivia
  • Australia Queensland Women
  • 13:30 - 16/06
    Moreton City Excelsior (W)
    vs
    Dare southwest Queensland (W)
  • 14:00 - 16/06
    Souths United SC (W)
    vs
    Eastern Suburbs SC (W)
  • 14:00 - 16/06
    Capalaba (W)
    vs
    Ipswich knights SC W
  • Australia NPL Queensland U23
  • 11:30 - 16/06
    St George Willawong FC U23
    vs
    Logan Lightning U23
  • 11:45 - 16/06
    Mitchelton U23
    vs
    SWQ Thunder U23
  • 13:00 - 16/06
    Broadbeach United U23
    vs
    Caboolture FC U23
  • 14:15 - 16/06
    Brisbane City U23
    vs
    Moreton Bay United U23
  • 14:15 - 16/06
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    Redlands United U23
  • Toulon Tournament
  • 19:30 - 16/06
    Italy U21
    vs
    France U20
  • 23:15 - 16/06
    Ivory Coast U20
    vs
    Ukraine U23
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 02:30 - 17/06
    Ecuador
    vs
    Honduras
  • 05:30 - 17/06
    Panama
    vs
    Paraguay
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 17/06
    Huntsville City
    vs
    Chicago flame B
  • 06:00 - 17/06
    Saint Louis City B
    vs
    Houston Dynamo B
  • FNL Nga
  • 22:59 - 16/06
    Rotor Volgograd
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • Australia Capital Premier League
  • 09:45 - 16/06
    West Canberra Wanderers FC (W)
    vs
    Canberra FC (W)
  • 12:00 - 16/06
    Tuggeranong Utd(W)
    vs
    Canberra Olympic(W)
  • Australia Premier League Women (R)
  • 13:30 - 16/06
    Sturt Lions Reserves (W)
    vs
    Adelaide City Reserves (W)
  • Venezuela Segunda Division
  • 01:30 - 17/06
    Academia Rey
    vs
    Atletico El Vigia
  • 01:30 - 17/06
    AC Minerven FC Bolivar
    vs
    Atletico La Cruz
  • 01:30 - 17/06
    Dynamo Puerto FC
    vs
    Deportivo Miranda
  • 01:30 - 17/06
    Fundacion AIFI
    vs
    Academia Anzoategui
  • 01:30 - 17/06
    Maritimo de La Guaira
    vs
    Deportivo Nueva Esparta
  • 01:30 - 17/06
    Urena SC
    vs
    Aragua FC
  • 01:30 - 17/06
    Yaracuyanos
    vs
    Trujillanos
  • Northern NSW U20 League
  • 10:00 - 16/06
    Rockdale City Suns U20
    vs
    Manly United U20
  • 14:30 - 16/06
    APIA Leichhardt Tigers U20
    vs
    Marconi Stallions U20
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 08:00 - 16/06
    Yoogali SC U23
    vs
    OConnor Knights U23
  • 09:30 - 16/06
    Canberra Croatia FC U23
    vs
    Tuggeranong United U23
  • Croatia 3.Division
  • 22:30 - 16/06
    Zadar
    vs
    HNK Segesta Sisak
  • 22:59 - 16/06
    NK Uljanik
    vs
    Slavonija Pozega
  • Faroe Islands Women Premier League
  • 21:00 - 16/06
    B36 Torshavn (W)
    vs
    TB/FCS/Royn (W)
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 16/06
    Charlestown Azzurri Reserves
    vs
    Cooks Hill United Reserves
  • 09:30 - 16/06
    Weston Workers Reserves
    vs
    Lambton Jaffas Reserves
  • Australia NSW Womens League
  • 13:00 - 16/06
    New Lambton FC (W)
    vs
    Charlestown Azzuri (W)
  • 13:00 - 16/06
    Maitland FC (W)
    vs
    Adamstown Rosebud (W)
  • Giao Hữu CLB
  • 22:00 - 16/06
    Gintra Universitetas (W)
    vs
    FK Liepaja (W)
  • Spain Primera Division RFEF
  • 01:00 - 17/06
    Barcelona B
    vs
    Cordoba
  • Colombia Copa Premier
  • 03:30 - 17/06
    Orsomarso
    vs
    Llaneros FC
  • Australia Tasmania NPL U21 League
  • 08:45 - 16/06
    South Hobart U21
    vs
    Launceston United U21
  • Lebanese Premier League
  • 21:00 - 16/06
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Al Bourj
  • 21:00 - 16/06
    Al-Nejmeh
    vs
    Racing Beirut
  • Honduras Liga de Ascenso
  • 08:00 - 16/06
    Juticalpa
    vs
    Lone FC
  • Guatemala Segunda Division
  • 08:30 - 16/06
    Gualan FC
    vs
    FC LA Libertad
  • Japan Regional League
  • 08:00 - 16/06
    Ganju Iwate
    vs
    Blancdieu Hirosaki FC
  • 09:00 - 16/06
    Llamas Kochi FC
    vs
    Celeste Tokushima
  • 09:00 - 16/06
    Hannan University
    vs
    Lagend Shiga
  • 12:00 - 16/06
    International Pacific University
    vs
    Banmel Tottori
  • 12:00 - 16/06
    FC Kariya
    vs
    Nagara Club
  • 13:00 - 16/06
    Fujieda City Hall FC
    vs
    Yazaki Valente FC
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 16/06
    University of Pretoria (W)
    vs
    Thunderbirds (W)
  • 20:00 - 16/06
    Blue Birds FC (W)
    vs
    Johannesburg Uni B (W)
  • 20:00 - 16/06
    Cape Town Roses (W)
    vs
    Azzurro Academy (W)
  • Italy Serie D
  • 22:59 - 16/06
    Nuovo Campobasso
    vs
    Trapani
  • USA Women Premier League
  • 08:00 - 16/06
    Utah Red Devils (W)
    vs
    Griffins FC (W)
  • 08:00 - 16/06
    Uta avalanche (W)
    vs
    La Roca FC (W)
  • 01:00 - 17/06
    Jacksonville Armada U23 (W)
    vs
    AGC Football (W)
  • 01:30 - 17/06
    Alexandria Reds (W)
    vs
    UK FC (W)
  • 02:00 - 17/06
    Side FC 92 (W)
    vs
    Sunflower State FC (W)
  • 03:00 - 17/06
    San Diego Parceiro (W)
    vs
    ASC San Diego (W)
  • 03:00 - 17/06
    Chicago KICS FC (W)
    vs
    Green Bay Glory (W)
  • Lithuania A Lyga Women
  • 16:00 - 16/06
    MFA Zalgiris (W)
    vs
    FK Transinvest (W)
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 17:00 - 16/06
    Paro FC
    vs
    Thimphu City
  • USL W-League Women
  • 03:00 - 17/06
    Minnesota Aurora FC (W)
    vs
    Chicago Dutch Lions (W)
  • 04:00 - 17/06
    Chicago City SC (W)
    vs
    Milwaukee Bavarian SC (W)
  • New Zealand Cup
  • 08:00 - 16/06
    Coastal Spirit
    vs
    Nomads
  • 09:00 - 16/06
    Napier City Rovers
    vs
    North Wellington AFC
  • 09:00 - 16/06
    Auckland City
    vs
    Hamilton Wanderers
  • Poland III Liga
  • 16:30 - 16/06
    Unia Oswiecim
    vs
    Poprad Muszyna
  • Norwegian Junior U19
  • 18:45 - 16/06
    Oppsal U19
    vs
    Ready U19
  • 20:00 - 16/06
    Lorenskog U19
    vs
    Asker U19
  • 22:59 - 16/06
    Ullern 2 U19
    vs
    FF Lillehammer U19
  • 23:30 - 16/06
    Klofta U19
    vs
    Valerenga 2 U19
  • Mozambique Championship
  • 20:00 - 16/06
    Costa do Sol Maputo
    vs
    Baia de Pemba F.C
  • Peru B League
  • 22:59 - 16/06
    UCV Moquegua
    vs
    Santos Ica
  • 01:15 - 17/06
    Molinos El Pirata
    vs
    FC Carlos Stein
  • 03:00 - 17/06
    Ayacucho Futbol Club
    vs
    EM Deportivo Binacional
  • 03:30 - 17/06
    CD Coopsol
    vs
    Deportivo Municipal
  • Columbia women.s League
  • 06:00 - 17/06
    Millonarios (W)
    vs
    America de Cali (W)
  • Spain Regional League
  • 21:00 - 16/06
    Crevillente
    vs
    CD Almazora
  • Thailand League Women
  • 16:00 - 16/06
    Chonburi FA (W)
    vs
    Chonburi Sports School (W)
  • Finland Kolmonen
  • 19:00 - 16/06
    Villan Pojat
    vs
    OsPa
  • 20:00 - 16/06
    KPV/Akatemia
    vs
    YPA Ylivieska
  • Uganda Cup Women
  • 15:00 - 16/06
    Rines SS (W)
    vs
    UCU Lady Cardinals (W)
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 16/06
    Olimpia Asuncion U23
    vs
    Tanabi U23
  • 20:00 - 16/06
    ECUS U23
    vs
    Maua FC U23
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 16/06
    Femar FC U20
    vs
    AD Picuiense U20
  • 01:00 - 17/06
    Santa Cruz PE U20
    vs
    Petrolina PE U20
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 17/06
    Cibao FC
    vs
    Atletico Pantoja
  • 05:00 - 17/06
    Atletico San Cristobal
    vs
    Delfines Del Este
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 07:00 - 16/06
    Circle Newtown United
    vs
    Bath United
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 16/06
    Cusco FC Reserves
    vs
    Cienciano Reserves
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 17/06
    Ferro Carril FC
    vs
    Atletico Arsenal Salto
  • 01:30 - 17/06
    San Carlos de Maldonado
    vs
    Ferrocarrilero
  • 01:30 - 17/06
    Club Atletico Libertad
    vs
    Lavalleja de Minas
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:59 - 16/06
    Universitario de Deportes (W)
    vs
    Carlos Mannucci W
  • Uruguay League Women
  • 01:00 - 17/06
    Boston River (W)
    vs
    Defensor Sporting (W)

Anh em chỉ cần truy cập vào Ra Khơi TV là có thể xem được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Qua đó biết hôm nay, ngày mai diễn ra những trận đấu bóng đá nào. Giúp mình có thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn một cách phù hợp.

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến ở đâu nhanh, đầy đủ và chuẩn xác?

Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới
Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới

Ở thời điểm hiện tại, anh em không còn phải chờ các chương trình thể thao trên TV hay bỏ tiền ra mua báo bóng đá. Để biết lịch thi đấu của các giải bóng đá lớn hay đội bóng mà mình yêu thích nữa. Thay vào đó, anh em dễ dàng xem trực tiếp ngay trên máy tính hay điện thoại của mình. Bởi có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch thi đấu trực tuyến để anh em truy cập và xem bất kỳ lúc nào.

Trong số những trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến tại Việt Nam hiện nay. Ra Khoi Live chính là địa chỉ được nhiều người đánh giá cao và truy cập nhiều nhất. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá từ lớn đến nhỏ trên toàn thế giới. Cho nên chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết lịch của những trận đấu sắp diễn ra như thế nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá trực tuyến lên website cũng cực kỳ sớm. Bởi chúng tôi muốn mọi người có thể biết được trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Như vậy mọi người có thể chuẩn bị được thời gian để xem trận đấu mình thích phù hợp.

Khi xem lịch bóng đá mà Rakhoi TV cập nhật, anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin như sân tổ chức trận đấu, đội hình mà hai đội sẽ sử dụng, thời gian thi đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin quan trọng của hai đội bóng như vị trí trên bảng xếp hạng, lịch sử đối đầu, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

Chính vì thế, nếu anh em đang muốn xem lịch của bất kỳ giải đấu hay đội bóng nào thì nên truy cập vào đây ngay. Đảm bảo rằng anh em sẽ tìm được thông tin mình cần nhanh và chuẩn xác nhất.

Ra Khoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai đầy đủ, chuẩn xác

Anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai sẽ diễn ra các trận đấu bóng đá nào thì hãy truy cập vào Rakhoi Live ngay. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những trận đấu sắp diễn ra trong vòng 1 tuần. Qua đó anh em dễ dàng biết được trong thời gian sắp tới cho những trận đấu nào sắp diễn ra một cách chi tiết.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay tại Ra Khoi Live, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng. Mà dựa vào đó, anh em sẽ thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn phù hợp hơn. Thêm vào đó, tình hình của hai đội bóng trước trận đấu cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ.

Chúng tôi còn có một trang web với giao diện khá dễ sử dụng. Cho nên để tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích hay những trận đấu sắp diễn ra tại Ra Khơi Live. Anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác là có thể tìm được một cách nhanh chóng.

Đặc biệt, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của các trang web, kênh phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Qua đó anh em biết chính xác trận đấu mình muốn xem được trực tiếp trên kênh này. Để truy cập và xem trận đấu với chất lượng cao nhất.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho tất cả những giải đấu hàng đầu

Hiện tại chúng tôi đã xây dựng chuyên mục Lịch Thi Đấu khá tiện lợi. Khi chỉ cần vào đây, anh em có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn. Trong đó những giải đấu được xem nhiều nhất hiện nay có thể kể đến như:

Cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh hay Premier League là giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước hiện nay. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của giải đấu này khá chi tiết. Khi tất cả những trận đấu bóng đá Anh, từ vòng 1 đến vòng 38 đều được Ra Khoi Live cập nhật lịch đầy đủ.

Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết những BLV hàng đầu Ngoại Hạng Anh như Man City, Arsenal, Man United, Chelsea, Liverpool,.. thi đấu vào lúc nào. Để thu xếp xem trực tiếp những trận đấu Ngoại Hạng Anh hấp dẫn nhất dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ có giải Ngoại Hạng Anh, Rakhoi TV còn đang cập nhật lịch cho nhiều giải bóng đá lớn khác như:

  • Serie A
  • Bundesliga
  • La Liga
  • Ligue 1
  • Champion League
  • Europa League
  • World Cup
  • Euro,…

Có thể thấy rằng chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết các trận đấu hàng đầu thế giới sẽ diễn ra vào lúc nào dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trong nước

Trang web Ra Khoi Live còn cập nhật lịch cho cả những giải đấu lớn ở trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất
  • Các giải đấu trẻ
  • Giải bóng đá nữ

Cho nên khi vào đây, anh em sẽ biết bóng đá trong nước hôm nay, ngay mai sẽ diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Cập nhật lịch bóng đá Việt Nam đầy đủ

Chúng tôi biết được rằng đã là một người yêu bóng đá thì chắc không bao giờ bỏ qua được trận đấu của đội tuyển. Chính vì thế RakhoiTV cũng cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup,.. cho đến các trận đấu giao hữu.

Với việc cung cấp lịch của đội tuyển Việt Nam khá đầy đủ như trên đây. Anh em sẽ dễ dàng biết được Việt Nam thi đấu vào lúc nào và dựa vào đó để chuẩn bị thời gian xem phù hợp.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ, chính xác

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ

Ra Khoi Live được biết đến như là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay sớm nhất. Bởi trước khi trận đấu chính thức diễn ra ít nhất 1 ngày thì chúng tôi đã cập nhật lịch lên website. Cho nên chỉ cần vào đây là anh em sẽ biết được lịch của những trận đấu sắp diễn ra ngay lập tức.

Khi xem lịch thi đấu trực tuyến mà Ra Khơi TV cập nhật của bất kỳ trận đấu nào. Anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng như:

  • Thời gian mà trận đấu sẽ diễn ra
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Đội hình ra sân dự kiến của hai đội
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, những thông tin ảnh hưởng đến kết quả của trận đấu như thành tích đối đầu, phong độ gần đây, vị trí trên bảng xếp hạng, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo. Để anh em nắm được tình hình của trận đấu một cách chi tiết.

Đương nhiên tất cả những thông tin trên đây đều được Rakhoi Live cam kết chính xác tuyệt đối. Cho nên anh em hoàn toàn yên tâm khi sử dụng. Qua đó thu xếp thời gian hợp lý để xem những trận đấu bóng đá mà mình thích.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến Ra Khơi TV

Để mọi người có thể dễ dàng sử dụng trang web Ra Khoi Live. Chúng tôi đã thiết kế một giao diện website khá đơn giản. Chính vì thế để xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên sẽ tìm Ra Khoi TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào trang web của chúng tôi
  • Bước 2: Anh em sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tiếp theo sẽ chọn vào giải bóng đá mà mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  • Bước 4: Cuối cùng anh em sẽ biết được lịch của tất cả những trận đấu bóng đá Anh sắp diễn ra dễ dàng.

Những lý do nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Rakhia TV

Để biết lịch bóng đá hôm nay dễ dàng với thông tin đầy đủ và chính xác. Anh em hãy chọn Ra Khơi Live, bởi chúng tôi có những ưu điểm như sau:

  • Hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả những giải bóng đá lớn, nhỏ trên thế giới hiện nay. Trong đó có lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Champion League, V League,… Cho nên chỉ cần vào đây là anh em dễ dàng biết lịch của bất kỳ trận đấu hay đội bóng nào mình muốn
  • Thêm vào đó chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng của những kênh hay website trực tiếp bóng đá hàng đầu Việt Nam. Để anh em biết trận đấu mình muốn xem sẽ được trực tiếp ở kênh nào. Giúp mình lựa chọn kênh xem bóng đá phù hợp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá lên website cũng cực kỳ sớm. Để anh em biết được lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Qua đó thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình muốn
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Ra Khoi TV, anh em sẽ nắm được đầy đủ những thông tin như thời gian trận đấu diễn ra, đội hình dự kiến ra sân của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính,…
  • Những thông tin liên quan đến hai đội bóng trong trận đấu như lịch sử đối đầu, vị trí trên bảng xếp hạng, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo
  • Giao diện của Rakhoi TV cũng được thiết kế đơn giản. Mà anh em có thể sử dụng và tìm lịch của những trận đấu hay đội bóng mình muốn nhanh chóng nhất
  • Đặc biệt chúng tôi còn phát sóng tất cả những giải bóng đá lớn với chất lượng cao. Để anh em xem trực tiếp trận đấu mình thích với trải nghiệm tốt nhất.

Kết luận

Ra Khơi TV chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Mà anh em nên truy cập vào ngay, để biết lịch bóng đá hôm nay và ngày mai một cách dễ dàng. Qua đó thu xếp thời gian để xem trực tiếp những trận đấu hấp dẫn chuẩn nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8x